Kipi chakula chako pendwa?

ngoja nitampa code hii mama watoto tuone unavyokua kumbe inafaa kuchanganya
 
Inafaa sana muhimu mchele uwe mzuri
Nimependa ulivyo proud na mke wako
Chukua maua yako🌹🌹
amina amina mpendwa wangu,since 2013 tupo pamoja so ameshakua zaidi ya mke,ukitaka siri ni moja kabidhi kila kitu kwa Mungu ifante familia yako ya kumcha Mungu watoto watafuata ,maana watoto ni warahisi kuiga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…