Selfika na JF: Snap it. Show it

Eeehh 😹😹
Kwahiyo wa makete tukoje?
Jamani sisi ni wapole kasoro mimi tu ndo sina sura la upole..!!
Binti sayuni wanawake kutoka njombe tunawajua tu sura zao mpaka unajiuliza ivi kati ya bustani na huyu nani analala nje
 
Sijawahi kuwa na mahusiano humu
Huwa wanakaa kimya ukianza tu kupendana hao wanakuja kukudai maex na chicks wapya wanajigonga..!! 😹

Kuna member nilikuwa namtania humu nikashangaa nimepata wake wenza wa kutosha mpk wengine wanajigonga piemuni wampe bure kunikomoa 😹

Nikabaki nashangaa imekuwaje mwanzo walikuwa wapi? πŸ™†β€β™€οΈ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…