Najua kila kitu ntakuchahua haswaaa one chance one goal mpaka utetemekesio mambo zangu hizo aisee!
uzi wa utumishi!😆Yasiwe mengi kwanza ni Uzi gani huu 😇
hahaa kazi mnayo! kazi mnayo!Siku hizi hata vijijini kina win one wamejaaa.
Mm naitwa Emma chogo🤣husahau? hebu pita nawewe nione nani ananikabidhi frem kwanza!
Dah 😃asant mno kibabu,, ndugu yako selikavu hajambo?
kama uko hivyo usinisumbue kabisa aiseeNajua kila kitu ntakuchahua haswaaa one chance one goal mpaka utetemeke
me jobless acha niwaachie 😂uzi wa utumishi!😆
sasa bwana Emma majina yako yatanisaidia nini, weka vitu hapo!😎Mm naitwa Emma chogo🤣
Niache mkuu😃Yuko anaagulia maumivu ya vidole baada ya shughuli nzito ya kumkaba Batistuta.
unaaga mashindano? pita chap ndio usepe..me jobless acha niwaachie 😂
Onhoo sawa AsanteNothing huge, nakupa maua yako tu
Faza unajipigia zako nyeto tu😤
Ah mbona hueleweki unataka nini mchepuko kua muaminifukama uko hivyo usinisumbue kabisa aisee
Nimezipokea🙏oooh mfikishie salam zangu za pole
mtoto yupi sasa pisi nyingi humu we sagula ukasaule tu, na unalala sana ephen kajaza leo mkeka wa maana humuIla we mtoto mzuri daaa😋 mwingine ephen ipo siku
pita hapaa una mdomo sana...Ah mbona hueleweki unataka nini mchepuko kua muaminifu