Nchi huru hii bana tamba unavyoweza..!!YAH mm nmenyooka, ndo mana hata picha napost nikionekana sura mana sioni la kunifanya nifiche.
Mnyooooko kama rula
Vinabo tena.Mlioselfika kipindi sipo njooni mrudieee basi..!!
cocastic njoo unibless kitambo sijaona rangi ya umanga manga uduguu..!! ๐น๐น
Niletee na wale nduguzo vinabo nao watupie ๐น๐น๐น
Usiendoke kwanza em nataka utupie pic na mi nione..!! ๐นNgoja nikalale ๐
Chino mpaka muda huu hujalala unawinda sungura au fisi? ๐น๐นVinabo tena.
Mi nguvu zangu zipo kule tu.
Zakupigana Sina ujue.
Astaafir Allah.Ana ushkaji gani mshenzi yule! Mtoto wa kiume anakuwa msenge msengee!mxieww๐ฎ
๐น๐น๐น Ewaaahh..!!Fungua pm nikutumie
Nacheki game ya arsenal.Chino mpaka muda huu hujalala unawinda sungura au fisi? ๐น๐น
Wewe mbona unakitembeza sana kama dira ya dunia? Ntakuroga uwe unaita wateja ๐น๐น
Mi leo hata sijisikii kucheck ila nimeweka ๐นNacheki game ya arsenal.
Hahaha! Dah ila watu wa kariakoo.
HIvi mchuchu hii baridi huioni?
ASAPNacum ๐
SSehemu nyingi sana tupo sare sare.Mi leo hata sijisikii kucheck ila nimeweka ๐น
Watu wa kkoo tumefanyaje? ๐น
Nilipo nasikia joto
Wote hatuna pesa chino wangu ๐ฅSSehemu nyingi sana tupo sare sare.
Ni hela tu ndo chino Sina.
Rhabhekhaaaa uduguuu upooo? Kitambooo sana hapaaa,Mlioselfika kipindi sipo njooni mrudieee basi..!!
cocastic njoo unibless kitambo sijaona rangi ya umanga manga uduguu..!! ๐น๐น
Niletee na wale nduguzo vinabo nao watupie ๐น๐น๐น
Shem wangu baba tramu mzima? ๐นRhabhekhaaaa uduguuu upooo? Kitambooo sana hapaaa,
Leo nakuwa live hapaa, ikifika SAA 6,
Yaan niko live kabisaa.
๐ฅ๐ฅ๐ฅ
๐๐๐ singo mamz kazi kwao kukiweka kwa maprosoo was JF Na baadae wana mwaga na kuwanyali juu.Shem wangu baba tramu mzima? ๐น
Leo kutakuwa kwa moto sana humu, udugu upo lebu lebu sio shida zako..!! Unataka kumwaga ngenga zako..!! ๐ eeeeeeyaaah
Nasikia yule jike shupa katelekezwa na watoto wawili yupo kawehuka hajui pa kushika..!! Ugali anaupalilia makaa, wali anausonga..!! Heeeehiya upo uduguu??
Mji Una jotroo huu..!! ๐น๐น๐น
Mimi hapa.Mawaa unakwama๐View attachment 3671696@Signoradellap
Hivi mnapataje hivi vimwili๐ kuna ww win chica na tayana kwahiyo mimi nakula sana au๐ซ