binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,966
- 47,296
Ungekubali akukatie go and return, unaenda kuenjoy unarudi, K ataisikia kwa jirani yake! Ila vya bure vigumu bwana bora ulivyokataaโฆKantry kanifanya nionekane nna pesa humu wakati ni uongo mtupuuu..!! Nimechalala ๐น๐น
Kuna member mpaka kaniomba date tukutane Dubai wakati mwenzie sijawahi kupanda ndege..!! ๐น
Mate kila mtu anajua una duka kariakoo, unadhani ni mchezo mdogo huo?Anajua kujaza huyo, usipokua makini anakuingiza chaka unione nna roho mbaya bure mate..!!
Igweeeee โค๏ธโค๏ธIgweeeeeeeee ๐๐๐
Mate Una balaa..!!
Jamani watu wazuri jamaniii ๐
Hapa 10/10 minus NOTHING
Mi muoga jamani kukutana na raia wa humu.Ungekubali akukatie go and return, unaenda kuenjoy unarudi, K ataisikia kwa jirani yake! Ila vya bure vigumu bwana bora ulivyokataaโฆ
๐น๐น๐น Nashinda kkoo mi winga sina duka mate..! Kkoo kilemba million 80 naikuta wapi?Mate kila mtu anajua una duka kariakoo, unadhani ni mchezo mdogo huo?
Kwa kweli na ulivyo lele lele siasani ๐๐Mi muoga jamani kukutana na raia wa humu.
Namjua mkongwe lakini nahisi kina mafwele tu..!!
Kama sio leo kesho inshallah tutafika๐ฅHiyo kuzama pm tu njia iliyotumika nabaki kucheka..!! ๐น
๐น๐น๐น Nashinda kkoo mi winga sina duka mate..! Kkoo kilemba million 80 naikuta wapi?
Ninavyowasuuza na kuwachefua, halafu anavyojifanya naye anawaponda veggies sasa..!! ๐น๐น๐นKwa kweli na ulivyo lele lele siasani ๐๐
Inshallah in Jesus name ๐Kama sio leo kesho inshallah ๐ฅ
Kuna ID moja ina hiyo tabia nikiona comment yake ntakuita ucheke ๐ Tukae kimasta. Kusema ukweli JF inatisha siku hizi mbona zamani kulikuwa hakuna kuogopana?Ninavyowasuuza na kuwachefua, halafu anavyojifanya naye anawaponda veggies sasa..!! ๐น๐น๐น
Tatizo member wa humu hawatabiriki, Iโd hii inaponda veggie kumbe afisa kipenyo anawachora tu..!! ๐น
Inshallah in Jesus name ๐
Ipi hiyo? ๐นKuna ID moja ina hiyo tabia nikiona comment yake ntakuita ucheke ๐ Tukae kimasta. Kusema ukweli JF inatisha siku hizi mbona zamani kulikuwa hakuna kuogopana?
Wewe sio mzungu kweli jamnTutakufatilia ๐๐๐View attachment 3676023
Nawe tupia tukuone mkoreaWewe sio mzungu kweli jamn
Mnyaturu mamdogo ๐ ๐ Miss you, ulikuwa wapi?Wewe sio mzungu kweli jamn
Mufanga sanaMnyaturu mamdogo ๐ ๐ Miss you, ulikuwa wapi?
Umetutelekeza kwenye maakuli.
Ipi hiyo? ๐น
Kuna watu wapuuzi humu..!
Dah ๐ tumekwisha.Kuna babu miga na wenzie wana tabia ya kuomba mkutane kisha analeta risiti humu jukwaaniโฆ Hao ni hatari sana..!! ๐น๐น
Ila kweli ๐คฃZamani ipi?
Kuna kina manengero na demiss mbona waliletwa hapa na wakongwe wenzao..!!
Mufangaaa, ujaaa?Mufanga sana
Ebu selfika tena nikuone kama wewe ndugu yangu kwelMufangaaa, ujaaa?
Yaani kama mzungu hongeraMnyaturu mamdogo ๐ ๐ Miss you, ulikuwa wapi?
Umetutelekeza kwenye maakuli.
Lengo lako niendelee kupika madudu nisipate mchumba ๐Yaani kama mzungu hongera
Huko ninakuja sio mda simuyangu inachangamoto kidogo ya storage so nipate mpya kwanza nitarudi๐๐
Get ready, naandaa list kesho nakuja nayo๐ ๐๐น๐น๐น Wewe bana nifanyie jambo nililokwambia..!!
Suala la pesa hata huyo ninayemtaka anazo tena zile zenyewe kabisa ๐ต sio za madafu..!!
Don't worry Hilo suala lako kesho tunalimaliza, list inakuja๐ฅHongera kwa kumpa tayana mtu sahihi bado mimi sasa..!! Shusha mkeka nichague..!
Ungejua nilipo muda huu Wala usingebisha hili nililosema, shauri yako ngoja nifungue files๐ ๐Kwa kuwajaza watu uko vizuri ๐น๐น
Usitake kunigombanisha na mate wangu akajua kweli naweza kumpa connection kumbe mi mwenyewe APECHE ALOLO