Kumbe utozi umeanza kitambo 😂😂😂View attachment 3675968
Umetoka mbali sana na hizi jeans chifu
😅View attachment 3675968
Umetoka mbali sana na hizi jeans chifu
Huwa anazinguaga wengine kuwashika mkono, ila kwako naamini atakubali🙏Aloooooh! Ntamwambia show me your ways master! Igweeee 🤣
Huyu dogo mfalme wetu mnamchukulia poa sana wakati pesa anayo.Mi hapana msubiri kuwadi wako akutafutie wa kukupa aiseee..!! 😹😹😹
Huyo dogo pesa anayo na anajua kuitumia. Tayana kapata mtu makini sanaHapo unahitaji mdada mrembo wa kupoa naye..!! Tafuta watoto wa ki Zanzibar mkuu. 😹
Oyaah!😅
Leo nmepita bila chengaOyaah!😅
Liongo!Leo nmepita bila chenga
Kivipi tenaLiongo!
Hapo ndio ziwani?Kivipi tena
😹😹😹 Wewe bana nifanyie jambo nililokwambia..!!Huyu dogo mfalme wetu mnamchukulia poa sana wakati pesa anayo.
Siku mkimuona Tayana anasukuma pira jipya harrier anaconda msije kuanza maneno na wivu
Ndo naelekeaHapo ndio ziwani?
Hongera kwa kumpa tayana mtu sahihi bado mimi sasa..!! Shusha mkeka nichague..!Huyo dogo pesa anayo na anajua kuitumia. Tayana kapata mtu makini sana
Kwa kuwajaza watu uko vizuri 😹😹Huwa anazinguaga wengine kuwashika mkono, ila kwako naamini atakubali🙏
Mbona leo umekuwa na kitambi afu mweusi ti?Ndo naelekea
Kwan si ndivo nlivo au unachanganya mafileMbona leo umekuwa na kitambi afu mweusi ti?
Nachanganya na la nani tena😃Kwan si ndivo nlivo au unachanganya mafile