Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,315
- 104,500
Hongereni KG ni mchana sasa!
Hongereni KG ni mchana sasa!
Kaa kwa kutulia kijana😛Mvuvi na wallpaper wapi na wap
Juziii jana na leo dr umefanya jambo??
Namsubiria Steve Rogers kanitenga mwanagu sana 😝Seran we mama mbona hutumi
No way komaa nae mpaka kieleweke. Lazima tule migebukaNdio nishakubaliana na hali tangu mwanzo🙆🏽♀️
Jamnii nisiedit kishundu😒Mjanja mjanja sana huyo
Unamjaza sio😁Atapita dr have patience.. Seran haogopagi kabisa wee tulia hapohapooo
Kila siku unasema hivyo unashtuka saa 7 bado upo gado😆Nataka niende ziwan nikaendelee na makasia
Na tutaila na kusaza majirani😁No way komaa nae mpaka kieleweke. Lazima tule migebuka
Upo nipite hapa nikaendelee na ziara ziwaniJuziii jana na leo dr umefanya jambo??
Mbona speed hivo??? Nimepitwa lamama
Nimeshout sana hampo haya huyo kaka spider kaenda wapi nijianike kabla sijalala 😁Mbona speed hivo??? Nimepitwa lamama
Pita namie nikapumzishe fuvu langu drUpo nipite hapa nikaendelee na ziara ziwani
spidernyoka werrayuuuuu🗣🗣🗣 kam zis wei tublesiiwe pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzNimeshout sana hampo haya huyo kaka spider kaenda wapi nijianike kabla sijalala 😁
Anatafuna mgebuka sio😁spidernyoka werrayuuuuu🗣🗣🗣 kam zis wei tublesiiwe pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzz
Asante sana chief, karibu pia 😅
Nmekaribia ofisaAsante sana chief, karibu pia 😅
Noga sana migebuka akee😍View attachment 3687652
Foo yuu mkemia kabla sjarud Ziwani
Hapo na ziwani naendaNoga sana mogebuka akee😍
Haya namie naenda zangu, 😁
mnaochungulia hii👋🏼