Mmeanza unafki πΉHizi fujo sasa
Ulimwambia nini? πΉMFALME WETU si nilikuambia
Watu kupoteza mali kwa kuonga ni REAL mkuu we mwenyewe si umejionea πmkuu hapo nauza viwanja vyote vya familia vikiisha nahamia vya ndugu nienjoy na heaven baby ππ₯
πΉπΉπΉ Fore kulikua na kazi..!!Heeeee hi nayo sijawahi ona mweeeh Wewe binti wewe! Kazuriiiiiiiiii uwi ππ
Now najua why ulikuwa fore ππ©
Hufanani bana mtoto mkaleeeeeeeπ₯π₯πΉπΉπΉ Naachaje jamani..!!
Wewe haujasoma chuo china????πΉπΉπΉ Fore kulikua na kazi..!!
Mfalme huu sasa uongo πΉkama Mama yako alikwambia alikuzaa aisee alikudanganya tajiri we ulishushwa π₯π₯ body tea ya miaka ya mbele πΉπΉ
πΉπΉπΉ chino wana manmaninah!
Sasa hata nikilala!
Pambana π Uzee mwisho Kimanzichana.
Lala unono mfalme π₯asante sana aisee hapa nalala usingizi safi kabisa πΉβ€οΈ good nights Lamomy binti kiziwi . aisee Mungu fundi π₯
Au unasema hii? πΉπΉ
Hapo nimejibinua tu!
πΉπΉπΉ Mama mchungaji ana kuzoom na mshenga wake..!!mkuu hapo nauza viwanja vyote vya familia vikiisha nahamia vya ndugu nienjoy na heaven baby ππ₯
Mnyapaaa!Heeeee hi nayo sijawahi ona mweeeh Wewe binti wewe! Kazuriiiiiiiiii uwi ππ
Now najua why ulikuwa fore ππ©
πΉπΉπΉ G nightasante sana aisee hapa nalala usingizi safi kabisa πΉβ€οΈ good nights Lamomy binti kiziwi . aisee Mungu fundi π₯
Ebooo! nyie ni kaka zetu hamna uzee wowote.Ni kweli, lakini mimi nipo kwenye late 30's, mambo yashakuwq mengi. π
πΉπΉ Haya pita sasaHufanani bana mtoto mkaleeeeeeeπ₯π₯