Jackson matthew Senior Member Joined Jun 26, 2026 Posts 180 Reaction score 502 Aug 26, 2026 #1 Ni kipi haukipendi kwa mchumba wako??
Jackson matthew Senior Member Joined Jun 26, 2026 Posts 180 Reaction score 502 Aug 26, 2026 Thread starter #2 Mimi sipendezwa mchumba wangu akivaa kaptura wala suruali tukiwa chumban.napendelea sana akivaa kanga
Mimi sipendezwa mchumba wangu akivaa kaptura wala suruali tukiwa chumban.napendelea sana akivaa kanga
Poor Brain JF-Expert Member Joined Jul 5, 2019 Posts 28,865 Reaction score 58,677 Aug 26, 2026 #3 Kumbe wewe unapendeleya mupenzi wako akivaa kanga haya
secretarybird JF-Expert Member Joined Aug 22, 2024 Posts 23,984 Reaction score 51,055 Aug 26, 2026 #4 Sipendi mpenzi wangu kuimba wimbo wowote wa Rose Muhando tukiwa tunaoga bafuni.