Vitendo vya Ushoga vinaongezeka kwa kasi sana

Inasikitisha bro,yaani mama anamtafutia bwana mtoto wa kiume wa mwanamke mwenzake akamtindue aisee hawa wanawake hawa!

Mimi ndiyo maana hata huruma sina nikisikia mwanamke ameuawa naona wote sawa tu.
Hatari,all in all shauri zao na maisha yao waliyoyachagua
Serikali kuna mambo waliyaachia haya ndiyo matokeo yake,kdg zamani walikuwa faragha ila sahv na wao wanataka uhuru 😄

Ova
 
Mlishawapa airtime kwenye media,sanaa,wengine wako kwenye biashara na mnawafatlia
Pambaneni na hali zenu,muishi nao
Matamasha,dhifa za serikali si mnawaalikaga bana na mnajuwa fika ni upande ule

Ova
Wanapewa kipaumbele kishenzi, an wanachukuliwa kama watu flani special,,kiasi cha kuwaalika kwenye matukio,,na celebrities wengi wanakumbatia upinde
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…