Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,428 Reaction score 197,153 Nov 24, 2023 #3 Ngoja waje...
M mmteule JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 6,035 Reaction score 15,080 Nov 24, 2023 #4 Wanyambo Oyeeeee! Hongereni sana kwa Mabinti warembo wenye mfereji maringo unaotiririsha maji vipindi vyote vya mwaka. Mungu awaweke
Wanyambo Oyeeeee! Hongereni sana kwa Mabinti warembo wenye mfereji maringo unaotiririsha maji vipindi vyote vya mwaka. Mungu awaweke
Nelibaba JF-Expert Member Joined Mar 4, 2023 Posts 290 Reaction score 391 Nov 24, 2023 #5 Kuna nini uko unyamboni? Usiwasahau wale wa Nkwenda...
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,832 Reaction score 77,037 Nov 24, 2023 #6 Oops Ngara
NAMBA MOJA AJAYE NCHINI JF-Expert Member Joined Oct 29, 2019 Posts 10,004 Reaction score 21,312 Nov 24, 2023 #7 Mababu zangu kina liyarugo,Luzindwa, watato wao hapo kaisho wasalimie sana!!
T Ta Nanka JF-Expert Member Joined Oct 8, 2013 Posts 1,350 Reaction score 2,083 Dec 8, 2023 #9 faraja mtasingwa said: Tupo Click to expand... Tractor said: Nina ujumbe wenu Click to expand... Tupo, hata sisi wa huku Kitwechenkula.
faraja mtasingwa said: Tupo Click to expand... Tractor said: Nina ujumbe wenu Click to expand... Tupo, hata sisi wa huku Kitwechenkula.
M MAKULUGA JF-Expert Member Joined Jan 21, 2011 Posts 8,097 Reaction score 10,951 Dec 8, 2023 #10 Ta Nanka said: Tupo, hata sisi wa huku Kitwechenkula. Click to expand... Msalimie Mwalimu...,Mama.Mchungaji!
Ta Nanka said: Tupo, hata sisi wa huku Kitwechenkula. Click to expand... Msalimie Mwalimu...,Mama.Mchungaji!