Kaitampunu
JF-Expert Member
- Nov 24, 2011
- 2,456
- 1,366
Karibu chief.Nakuja jioni hapo
Karibu chief.Nakuja jioni hapo
Unadhani bratinica hachakati mbususu/papuchiUmedukuliwa? 😳
Mzee umewai kuishi BUKOBABambata louge
Sana bwashee, niliishi zaidi ya mwaka na nusu mkali.Mzee umewai kuishi BUKOBA
Sisi tulipiga chata BUKOBA pale IHUNGO HIGH SCHOOL
Wauza mbunye kwa sasa kila mkoa wapo, ni uyajue majimbo tuUmenikumbusha mbali sana,rwabizi club nilikutana na manzi nikachapa ila ilikua haimwagi maji tukawa marafiki ikaniunganisha na mwezake aloo sikuhiyo sikulala kitandani mana kiliklowa chapa chapa.
Anayway watu wabukoba wanapenda sana starehe wewe ibuka maeneo ya clubs na baa kubwa kubwa hapo mjini huwezi kosa mbunye.