Kocha aache mawenge kesho tutoke na alama tatuBrighton wametupiga bingwa mtetezi na wamempiga aliyedai anataka kuchukua kombe msimu huu.
Kesho sasa ndiyo inabidi kuwakomalia Liverpool
Hata sare tu inatutosha pale AnfieldBrighton wametupiga bingwa mtetezi na wamempiga aliyedai anataka kuchukua kombe msimu huu.
Kesho sasa ndiyo inabidi kuwakomalia Liverpool
Itakua vizuri tukishinda ingawa liver naona form yao siyo mbayaHata sare tu inatutosha pale Anfield
Hilo halina mjadala.Kesho ARSENAL CHAMPEZ tunakaa juu kwa tofauti ya points tatu. Mtake msitake
Illusion ni nyingi sana kichwani mwako champion fan wa england.Baada ya Arsenal kutolewa Carabao podcasts zikaalika wachambuzi kuulizana juua ya defeat.
Wachezaji wa Fleetwood wakatafutwa kuulizwa wachezaji wa Arsenal walibehave vipi baada ya mechi. Waliohojiwa wakasema wachezaji walikua positive na walionyesha ushirikiano.
Kocha wa Fleetwood akasema Arteta alikua muungwana kabla na baada ya mechi. Anatamani angepata muda wa kukaa naye ila bahati haikuepo.
Lakini kuna spinnings zikatokea, zikadai wachezaji wa Arsenal hawakuonyesha uungwana. Anyways, a day later Chelsea ikatolewa, no one aliwatafuta wachezaji wa Liverpool na kuhoji.
Now unaweza sema hiyo ni kwakua Chelsea katolewa na Liverpool na Arsenal imetolewa na Fleetwood.
Miezi kadhaa nyuma manchester ilitolewa na Grimsby, hakuna aliyewatafuta wachezaji wa Grimsby.
Arsenal ilifungwa na City, kesho yake Silva na wenzake wakatafutwa na BBC Sports kuhojiwa juu ya mechi. United alifungwa na Brighton, siku kadhaa mbele Arsenal akafungwa ma Brighton.
Media zikamtafuta kocha wa Brighton kumuhoji juu ya mechi.
Misimu kadhaa nyuma nilikua nasema tumefika point Arsenal hatutakiwi kusuluhu, Arteta na Arsenal tumefikia kiwango ambacho kila mpinzani akisikia Arsenal inacheza anawaza Arsenal kushinda tu.
Pamoja na yote lazima tukubali kwamba hicho ni kikombe kisicho na umuhimu kwa timu inayowazia UEFA na Ligi. So tukutane kwenye mechi za msingi
Tutegemee yale mabao ya vichwaInshu sio kumfunga liverpool, inshu kupata ushindi pale anfield
Mara ya mwisho kupata ushindi anfiel ni 2012, diaby, cazora, mertesacker, suarez, gerrad, skrtel walikua uwanjani (ni muda mrefu sana, miaka 14 iliyopita)
Tunaenda tena anfield tukiwa unga kwenye ushambuliaji, japo sijui kama mazoez ya hivi karibuni yame up grade viwango au la
Upande wa beki tuna majeruhi na tatizo la fitness, japo tuna ukuta bora
Swali, je tuna enda vipi kuchukua zile points 3?
Iwe magoli ya kihuni au tukatandaze soka safi
Wewe shabikia tu maana uko kwenu bundi kagoma kuondokaLeo naishabikia Liverpool kwa muda. Mechi dhidi ya Fleetwood Town nimewadhamini mkaniharibia mkeka kenge nyie.
Lolote baya liwapate kwa leo.
Yaani imefikia kipindi hata wawekezaji akina Glazers wanamuua Man Utd kwenye mikeka yao.Wewe shabikia tu maana uko kwenu bundi kagoma kuondoka
Liva kiungo yao ina dogo anaitwa NyoniYaani imefikia kipindi hata wawekezaji akina Glazers wanamuua Man Utd kwenye mikeka yao.
Ile timu ishuke daraja tukajipange upya.