Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nageuzaje mjadala? Wewe si ndio umesema tunalia? Wewe si ndio unalazimisha tuonekane tumekosa soko? Ndio nauliza wapi ambapo umesikia tunalia?

Mwisho hoja ni intra-Africa trade kufeli Kwa sababu Nchi zenu zinaongozwa na mbuzi kiasi kwamba Mko radhi kwenda Brazil kununua mahindi na msagirishe Kwa gharama kubwa wakati yapo 🇹🇿 na Zambia.

Na sisi 🇹🇿 hatujawahi kosa soko hata siku Moja as we speak domestic market Kwa Sasa mda wa mavuno inakariba ni 570-800 Tsh/Kg hapo Bado NRFA hawajanunua.
Hahaaa hapo ni mahindi , bado tuna mazao kibao tu tunaexport
 
Siaya Stadium.

View attachment 3310127
View attachment 3310128
View attachment 3310129
May be an image of 5 people and people playing football
We need this stadium in KPL, together with Kirigiti, Kinoru and Homa Bay. Dandora stadium ipumzishwe
 
Watanzania wame sett bar. Huko Nigeria naona wanasema watanzania noma. Tanzania itakuwa center of Fashion. Hili jambo mzee si dogo. Ngoja sasa tusubiri hapa Dar mwezi wa Tano. Dunia kwa sasa itakuwa inatanzama what will happen in Tanzania. Kama walienda wachache tu huko Nigeria je, itakuwaje hapa TZ in full house?
All that just because of a wedding? Mpo aje nyinyi
 
MTOKO WA PASAKA NA KULIOMBEA TAIFA LETU LA TANZANIA 🇹🇿

Karibu Super Dome Masaki Tumuabudu MUNGU wetu Kwa Pamoja Tukiwa Na Watumishi Wa Mungu Na Waimbaji Mbalimbali Kutoka Mataifa Tofauti Tofauti Na Wa Ndani Ya Nchi Ya Tanzania 🇹🇿

Hakuna Kiingilio Chochote, Hii Ni Kwaajili Ya Kusheherekea Kufufuka Kwake Yesu Kristo Baada Ya Mateso Makali, Kufa Na Kufufuka Kwaajili Yetu Wanadamu.

Tunahama kutoka Nigeria tunaingia Tanzania, PASAKA

1745150066619.png


1745150126215.png


1745150185467.png
 
Back
Top Bottom