Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Underline the word “if” in that sentence. Kingereza kimekupita mbali sana😂😂🤣.

That “if” signifies pride, meaning the apology is not genuine. Yani we are so proud to an extent that we don’t see that tumewakosea.
Ndio nimewaambia hiyo sii apology. Hiyo ni kukwaambia mna utoto lakini wacha niwape hii pole ya uongo ili muache kulialia.😂😂
 
Tanzania haijawahi fungia uqnzishwaji wa benki mpya na hapo ndo benki zenu zilipata fursa ya kuja Tanzania wakati za Tanzania zisingeweza kuja Kenya.
Hizo miaka zingine kabla ya kufungwa mbona hamkufungua? Leo hii after kufunguliwa mbona hamfungui? Nigeria ina Bank Kenya nyinyi mnasema zimefungwa? Wacha excuses.
 
Kenya imekufa yet tunawatawala hadi kenge polisi wenu kule X!!
Ndio tuseme ninyi ni sawa na Wanawake kazi yenu michambo.
Vitendo hamuna.
Tumewafirimba activist wenu nini mmefanya??
Kipindi cha Magufuli tumechoma vifaranga vyenu na kubeba ng'ombe wenu nini mmefanya!?
Kumtawala mtu mtandaoni Kuna impact ipi!?
Mbona kama huna akili?
 
The way I see it, most normal Tanzanians know they were in the wrong in this Martha Karua matter, it's only on this thread that vinyangarikas are having a false sense of patriotism. Someni hizi comment hapa.

View attachment 3348699View attachment 3348700View attachment 3348701View attachment 3348702View attachment 3348703View attachment 3348704View attachment 3348707
Hawa wa humu ndani ni wale bottom of the barrel, ukiskia bongolala ndio hawa kabisa, huwezi pata mtanzania mjinga zaidi ya hawa ..
 
Wanasema tunawadiscuss kumbe wao ndio wanatudiscuss Hadi bungeni Kenya ndio habari.


View: https://vm.tiktok.com/ZMSjhP3q8/

Nilikuuliza pale swali,nani aliyeanza kati ya Kenya na TZ?
Je msingetuanza tungewazungumzia??
Unaanza kunipa mashaka kuhusu uwezo wako wa kufikiri.
Yani wewe unianze Kunidisi nikikulipiza kukudisi uanze kusema nakuzungumzia sana.
Je kama usingenidisi ningekudisi??
Kenge kabisa!
 
Sheria ya serikali ilikuwa inawazuia recently wameruhusiwa ndio wane expand Burundi, RDC, Sudan
So tena sio ban Ya Kenya on new banks?😂😂🤣😂

Kaeni chini muelewane ni uongo gani moja mnataka kutumia alafu mrudi hapa.
 
Sasa na mbona bwana wantam ameomba msamaha hadharani kwa niaba ya kenge zote za huko slums!?

Hebu tupe kidogo dondoo...kitu gani kimefanya akaufyataa
Ameomba msamaha wapi? Unaelewa kingereza kweli?
 
Nilikuuliza pale swali,nani aliyeanza kati ya Kenya na TZ?
Je msingetuanza tungewazungumzia??
Unaanza kunipa mashaka kuhusu uwezo wako wa kufikiri.
Yani wewe unianze Kunidisi nikikulipiza kukudisi uanze kusema nakuzungumzia sana.
Je kama usingenidisi ningekudisi??
Kenge kabisa!
Nadhani nilishaakujibu hili swali. Kama hukutosheka jitie kidole.
 
Kwasabab siku zote Huwa mko na protectionism hatukuwa na haja ya kuumbuka nanyi
Hiyo pretectionism inaaffect Tanzania pekee? Maana kila siku mnatuambia huku tunamilikiwa na foreigners, tena mnabadilisha mnasema tuko na protectionism. Ama hamjui maana ya protectionism mnaongea tu.
 
Underline the word “if” in that sentence. Kingereza kimekupita mbali sana😂😂🤣.

That “if” signifies pride, meaning the apology is not genuine. Yani we are so proud to an extent that we don’t see that tumewakosea. Hiyo pole ya Ruto ni same na the famous phrase of “Say Yes to please a fool”
The whole president is crying for forgiveness huyu ni chawa wa mama kama mwijaku tu 😂😂😂 anajua nini kinafata tumekasirika
 
Kwasabab siku zote Huwa mko na protectionism hatukuwa na haja ya kusumbuka nanyi
Haya kuna other areas like insurance with no protectionism, mbona msikuje kenya? Tofauti na omba omba, what else represent Tanzania in Kenya?
 
Sijasema hatujadili, inajadiliwa ila mmekuwa mkiimba humu eti tunamjadili wakati nyie mnatijadili zaidi. The point is ka.a imefika bungeni hapo kwenu inamaanisha kwa gumzo la kawaida si basi imechacha?

Unaongelea mwanaharakati hapo kwenu Kuna wanaharakati?
Nani kakwambia TZ hakuna wanaharakati?
Wanaharakati wetu hawawezi wakaingilia mambo ya *******.
 
Back
Top Bottom