stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 40,702
- 41,213
habari kama hizi wala hazipewi umuhimu sana mpaka wameshachora michoro na kumpata mkandarasi hakuna mtu anajua mpaka waweke bango ndio tunashtuka. sharing of information bado tuko nyuma sana ndio maana stats zetu zinaganda muda mrefu na kutoa taswira amabayo sio halisi.
Ni shida sana , Serikali Iko very conservative.habari kama hizi wala hazipewi umuhimu sana mpaka wameshachora michoro na kumpata mkandarasi hakuna mtu anajua mpaka waweke bango ndio tunashtuka. sharing of information bado tuko nyuma sana ndio maana stats zetu zinaganda muda mrefu na kutoa taswira amabayo sio halisi.
35 Storey Building Massive for Dodoma. Mwenye render aweke tafadhali
35 Storey building kalilie chooni sasa.Tangu lini a 32 meter building ikawa skyscraper?