Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Utajenga refinery kwa inlet ya gallons? Au atatumia yale ya Lokichar ambayo hata kujaza tu bodaboda za Turkana hayatoshi? 🤔
Wewe ndio unajua kuliko Dangote na wewe ni primary school dropout. Dangote doesn't rank that pipeline and he has made it very clear.

Image
 
Wewe ndio unajua kuliko Dangote na wewe ni primary school dropout. Dangote doesn't rank that pipeline and he has made it very clear.

Image
I told them that Dangote is not focusing on Ugandan oil na hawaskii. And if at all he is to complement with the Ugandan one, then a ship will take it from Tanga, ferry it to Mombasa where it will be refined then resell it again to Uganda and Tanzania through Kenya Pipeline 😂😂.
 
I told them that Dangote is not focusing on Ugandan oil na hawaskii. And if at all he is to complement with the Ugandan one, then a ship will take it from Tanga, ferry it to Mombasa where it will be refined then resell it again to Uganda and Tanzania through Kenya Pipeline 😂😂.
Tanga hata haina infrastructure to handle a 650bpd refinery. That's a very massive project, that needs a lot of supporting infrastructure in place.
 
Dangote amesema crude oil will be brought by ship. Mbona mnataka kupangia Dangote vile atatumia pesa zake?😂😂🤣
Mafuta ya mfaransa ndio mnayapangia matumizi namna hiyo au mna mafuta mengine? 😂😂 Mfaransa aliechimba na kujenga pipeline alikua anamsubiria dangote? 🤔 Kati ya Dangote na total energies yupi anasound refinery? 😂😂
 
sawa ngoja tuone kuna sababu Samia akamuuliza Ruto mbona ana-discuss kujenga refinery Tanga bila ya yeye kuwa na taarifa?
We mzee, you are still optimistic on your favorite low iq school dropout crook, hakuna kitu anajua, kama aliweza kusema bei ya 1L gas Us ni dola 800 unadhani kuna nini hapo,?
Just a wastage of time, infact kama nchi tumepoteza Miaka karibu 9 ya progress.
We’d anticipate some proactiveness on such massive investments ,
Inafika hatua watu wanakaa na mwekezaji wanjadili hadi kuamua kiwekeza kwenye nchi yako and you are not aware ?
We are not in position to afford losing such huge investments, kupoteza dili la dola karibu $10b ni hasara kubwa Sana, Ajira nyingi sana na pesa nyingi tunapishana nazo sababu ya kuwa na viongozi vilaza despite ya kuwa we are at the advantage,
Unless kuna watu wako serious hapo ikulu otherwise we are losing this one na inauma.
 
Mafuta ya mfaransa ndio mnayapangia matumizi namna hiyo au mna mafuta mengine? 😂😂 Mfaransa aliechimba na kujenga pipeline alikua anamsubiria dangote? 🤔 Kati ya Dangote na total energies yupi anasound refinery? 😂😂
Who told you Dangote is targeting Ugandan oil?
 
Back
Top Bottom