Girls be honest, ni kitu gani kimoja ambacho wanaume wanacho mnaokionea wivu?

Girls be honest, ni kitu gani kimoja ambacho wanaume wanacho mnaokionea wivu?

The Dictator

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2018
Posts
4,475
Reaction score
12,281
1793624003283.jpg
 
Good question.

Nawaonea wivu kutokua kwao na biological clock.

Ningekua mwanaume ningetafuta kwanza pesa niwe tajiri,kula bata,onja pisi za aina zote then at 45 natafuta mwali mwenye bikira yake wa early 20s naweka ndani.

Anywayz mama wawili ,acha ninyonyeshe wanangu nizidi kujizeekea.
 
Back
Top Bottom