Nani kasema wewe saa mbovu kwani bebe...☹️Ndio usemi wenu mie chizi sindio mshindwe na mlegee kama slopa
nimecheka...ukaamua umkomoe😌..nunu ndo ya kumnyima mtu kweli?Nayeye alininyima nunu...😋
i wish i can hug you🥰I wish i wish
🤣🤣🤣Nani kasema wewe saa mbovu kwani bebe...☹️
Naomba picha yako kaka mwenye roho ya kipekee mbaya kuntuNani kasema wewe saa mbovu kwani bebe...☹️
Achana na mimiNani kasema wewe saa mbovu kwani bebe...☹️
Da mau mimi tena?? Yani nnavyopambana kukutetea huoni juhudi zangu??Ndio usemi wenu mie chizi sindio mshindwe na mlegee kama slopa
Ndio haya sio maji kila mtu anayanywa akisikia kiunimecheka...ukaamua umkomoe😌..nunu ndo ya kumnyima mtu kweli?
🤣🤣🤣🤣🤣 Wee sema kweli??Nayeye alininyima nunu...😋
kwahyo unik unamaanisha atalea kiben 5 kama mumewe hajazaliwa??Mumeo hajazaliwa bado amini hivo.
Ushimen unamisiwaaaI miss u hawara yangu
neno hawara la zamani🤣🙌I miss u hawara yangu
Jipya nilipi??neno hawara la zamani🤣🙌