Damaso JF-Expert Member Joined Jul 18, 2018 Posts 6,236 Reaction score 10,774 Oct 24, 2024 #1 Comment ziwe fupi fupi! 😃
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 143,138 Reaction score 288,731 Oct 24, 2024 #2 Weeeee
X-Agent JF-Expert Member Joined Jul 18, 2014 Posts 8,989 Reaction score 17,113 Oct 24, 2024 #3 🤣🤣🤣
Damaso JF-Expert Member Joined Jul 18, 2018 Posts 6,236 Reaction score 10,774 Oct 24, 2024 Thread starter #4 Erythrocyte said: Weeeee Click to expand... Mkuu 😃 mbingu ngumu
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,292 Reaction score 24,746 Oct 24, 2024 #5 Khaaaaaaaas
Mromboo JF-Expert Member Joined Jan 25, 2012 Posts 3,073 Reaction score 6,909 Oct 24, 2024 #6 Achii!!!!!!!!!¡
Ms R JF-Expert Member Joined Jan 19, 2023 Posts 10,647 Reaction score 23,282 Oct 24, 2024 #7 😂😂
RO7 ZA MGOS JF-Expert Member Joined Sep 27, 2016 Posts 2,430 Reaction score 7,030 Oct 24, 2024 #8 Masumbwe to ushirombo....phd free delivery..
Brelim Skoro_ JF-Expert Member Joined Mar 29, 2014 Posts 15,188 Reaction score 37,742 Oct 24, 2024 #9 Hajaacha Mambo zake huyu dada ?
CONTRARIAN JF-Expert Member Joined Jun 21, 2023 Posts 983 Reaction score 3,183 Oct 24, 2024 #10 Ahaa kumbe ni chuo cha Biblia
Nifah Platinum Member Joined Feb 12, 2014 Posts 34,419 Reaction score 82,414 Oct 24, 2024 #11 Tuzo anastahili kweli ila huyo mtoaji tuzo sasa!
Mrs Byesige JF-Expert Member Joined Nov 5, 2019 Posts 2,025 Reaction score 3,969 Oct 24, 2024 #12 🤒
Pendaelli JF-Expert Member Joined Feb 13, 2014 Posts 13,075 Reaction score 38,625 Oct 24, 2024 #13 Acha tu comment ziwe fupi
Kasongo yeeyee JF-Expert Member Joined Oct 14, 2024 Posts 1,201 Reaction score 2,705 Oct 24, 2024 #14 Kama tuna hadi madokta walioenda 'kwa Diddy', kwanini kwa Rose ndo iwe nongwa? Mimi naona apewe tu kiroho safi
Kama tuna hadi madokta walioenda 'kwa Diddy', kwanini kwa Rose ndo iwe nongwa? Mimi naona apewe tu kiroho safi
Pendaelli JF-Expert Member Joined Feb 13, 2014 Posts 13,075 Reaction score 38,625 Oct 24, 2024 #15 Nifah said: Tuzo anastahili kweli ila huyo mtoaji sasa! Click to expand... Ni Professor lakini
Mchizi JF-Expert Member Joined Apr 23, 2009 Posts 3,077 Reaction score 7,531 Oct 24, 2024 #16 .Kila baada ya nyumba moja kuna PhD holder, Upumbavu ulioanzishwa na CCM
Dr Restart JF-Expert Member Joined Jul 15, 2021 Posts 5,057 Reaction score 24,631 Oct 24, 2024 #17 Sistahili kuwa na hadhi sawa na Dr Rose Muhando. Hivyo, kwa heshima najivua Udokta wangu na JF ondoeni hiyo Dr mbele. Abaki nao Mh Dr Rose. Mashallah!..
Sistahili kuwa na hadhi sawa na Dr Rose Muhando. Hivyo, kwa heshima najivua Udokta wangu na JF ondoeni hiyo Dr mbele. Abaki nao Mh Dr Rose. Mashallah!..
S Sappire JF-Expert Member Joined Mar 19, 2024 Posts 5,419 Reaction score 13,531 Oct 24, 2024 #18 Yuko sahihi kabisa.kutoa burudani Kwa jamii siyo kazi rahisi.anastahili PhD siyo wale wanaopata Kwa kuteka watu.
Yuko sahihi kabisa.kutoa burudani Kwa jamii siyo kazi rahisi.anastahili PhD siyo wale wanaopata Kwa kuteka watu.
Lucha JF-Expert Member Joined Aug 24, 2018 Posts 20,353 Reaction score 62,400 Oct 24, 2024 #19 Grace International Bible University (GIBU) Kwahiyo wala siyo suala la kushangaza ni kwa muda mrefu naskia akiimba kumfukuza shetani kila nyimbo
Grace International Bible University (GIBU) Kwahiyo wala siyo suala la kushangaza ni kwa muda mrefu naskia akiimba kumfukuza shetani kila nyimbo
Damaso JF-Expert Member Joined Jul 18, 2018 Posts 6,236 Reaction score 10,774 Oct 24, 2024 Thread starter #20 😃