Kusoma Postgraduate (Master/PhD) UDSM majanga

Kusoma Postgraduate (Master/PhD) UDSM majanga

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] nadhani nchini walimu wenye roho mbaya ni WA vyuo vikuu wanafurahia watu wazima wakihangaika mbona walimu wa secondary walikuwa wanafurahia tukifaulu.
Ndugu yangu mwenyewe alipewa supp Huku kapata A, kajichosha mwalimu kumsumbua aka sapua Dr ana mwambia mbona huna supp nisamehe sana [emoji28][emoji28].
Uko sahihi, Walimu wanaosumbua ni wale wa shule za misingi na Vyuo vikuu.
 
Usijichanganye kusoma Masters au PhD UDSM utajuta hizo course za Research sijui Methodology walimu wanabahatisha.

Dunia ya Leo imejaa Statistical analysis tools/software Ila mtu kutwa kakomaza fuvu kuelezea historia ya Standard Deviation by Kothari (2004).

NB Postgraduate office wao wanajua kugawa majoho tu.
Kwahiyo standard deviation ya Kothari (2004) imepitwa na wakati au tukueleweje? Kwa uandishi huu huenda hicho unachlalamikia unastahili😀😀😀😀😀😀😀. Course za research walimu wanabahatisha, how?
 
Unaweza kuwa na point ila umegusia juu juu kiasi kwamba nashindwa kukupata kuwa changamoto ni ipi, maana hiko chuo kina wageni wengi kutoka nje na wamepata shahada za uzamili na uzamivu hapo na walisifia ubora wa elimu, je kipengele kipo kwenye baadhi ya college au ni mfumo wa chuo kizima??, Maana kuna taasisi nyingi hapo ni ngumu kujua specific wapi kwenye mapengo yanayohitaji kuzibwa
Aisee hapa angalau naanza kuelewa, wengine wengi wanajibu kwa mihemko na upendeleo.
 
Back
Top Bottom