Embu simulia ishu za 2000Si ule mwaka wa nzige wengi mm nilikuwepo๐คฃ๐คฃ
Nitake radhi wewe๐คฃ๐คฃelf 2 TenaEmbu simulia ishu za 2000
Mkifika 20 natupiaEmbu tupia basi Samaaaa โบ๏ธ
ID ya zamani ulikuwa unatumia ipi ๐Mkifika 20 natupia
Umeanza lini ukorofiID ya zamani ulikuwa unatumia ipi ๐
Aaliyyah โบ๏ธUmeanza lini ukorofi
Alafu lile jambo letu vipi ๐Selfika basi jmn
Nakusubiria wew tu mahi ๐Alafu lile jambo letu vipi ๐
Nataka niwe nakula maandazi yenye maziwa na iliki ๐Nakusubiria wew tu mahi ๐
๐๐uulizwe utaanza kula ndo ule ๐๐Nataka niwe nakula maandazi yenye maziwa na iliki ๐
Mimi tena naanza kula ndio natafuna ๐๐๐uulizwe utaanza kula ndo ule ๐๐
Hahah wewe kiboko ๐Mimi tena naanza kula ndio natafuna ๐
Uta wezanaHahah wewe kiboko ๐
Sasa si ndo mwanaume,anakaaje wiki Tatu hajaisogolea ๐๐Uta wezana
๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐Sasa si ndo mwanaume,anakaaje wiki Tatu hajaisogolea ๐๐
Sikuwahi kuwa na ID nilikuwa kama mgeni about 6 years back juzi ndo nikalimitiwa ku view post ikabidi nijiunge rasmiID ya zamani ulikuwa unatumia ipi ๐
Chino hapo ww yupi? ๐๐๐Fb leo wamenikumbusha!! Miaka ishirini na moja iliyopita hiyo. Oya we mzee sumbai ulikuwa wapi na Bantu Lady those days.
View attachment 3093473
Lamomy wangu ndio ndio alikua ameanza kutambaa
Kimerudi ki blue tick ๐คฃ๐คฃ๐คฃtajiri mambo๐๐