Labella
JF-Expert Member
- Jun 26, 2024
- 3,545
- 7,624
๐น๐น๐น Atachana kipapa sasa..!!๐๐๐๐ wee chizii eti eeeh? Nimecheka km mwehuu.
Kakupakia mkongo?
Mana wapare hawana akili nzuri when it comes to kwichy kwichy ๐น
๐น๐น๐น Atachana kipapa sasa..!!๐๐๐๐ wee chizii eti eeeh? Nimecheka km mwehuu.
Dah kipapa tena ....๐น๐น๐น Atachana kipapa sasa..!!
Kakupakia mkongo?
Mana wapare hawana akili nzuri when it comes to kwichy kwichy ๐น
Umejuaje we hayaUko so hot...
๐๐๐ uduguu umekunywa nini Leo??๐น๐น๐น Atachana kipapa sasa..!!
Kakupakia mkongo?
Mana wapare hawana akili nzuri when it comes to kwichy kwichy ๐น
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃYutiayi ya mafungu? ๐๐๐
Uduguu nakugawaaa bureee, ๐๐๐
Kuna mtoto hapa jirani, juzi kamuambia kaka ake, "wee ndio maana unaachwa na wachumba zako hizo pumbu zako zimekaa kimafungu hajizakamatana."
Nilichekaa, ๐๐๐ yule mtoto sijui analala kitanda ki1 na kaka ake. Ko anamuona. Lol.
๐น๐น๐น Aweke tusome maoni ya mabazazi wa JF
Haya njooni sasa tustorike tukisubiri maoni ya wadau ๐๐!Uzii badoo mwanakwetuu? Tupatee feedback alooo.
๐๐๐
Ningekuwa mzungu ningesemaUmejuaje we haya
Aisee haya ๐ฅฐNingekuwa mzungu ningesema
"your reputation precedes you
๐น๐น๐น Watarudi tu tuwape muda..!!Uduguu niachee plz, ๐๐๐
Nacheka km chizii hapaa, khaaaah.
Ila hadi leo sijapenda ile shengesha kuisha afu hitimisho hatujapata,
Wale wanaogopana, aaaah.๐๐๐
๐น๐น๐นDah kipapa tena ....
Kosana na serikal nikusaidie kuchagua upande mapemaAcha tu!
Tunakoelekea ni ama tukosane na Mungu au serikali..!! ๐น
Hukuona kwenye pic na kiglass changu ๐น๐๐๐ uduguu umekunywa nini Leo??
Tunakuja ๐ฅ๐ฅHaya njooni sasa tustorike tukisubiri maoni ya wadau!
Usingizi umekata, muda wa kulala bado, unaenjoy maisha, mawazo, furaha au ni sababu gani inafanya uwe hujalala mpaka sasa hivi?
Tupige story kidogo:
- Rangi gani ya ngozi inakuvutia kwa mpenzi? (mweupe, mweusi, maji ya kunde au wewe una vigezo vingine ambavyo siyo rangi ya mwili?)
- Ushawahi kulia baada ya kupewa penzi au kumliza mtoto wa mtu?
- Ni kitu gani hujawahi kukifanya ila unatamani kujaribu?
![]()
- Binti wa zamani
- karibu tuzogoe
- Replies: 240
- Forum: JF Chit-Chats
๐น๐น๐นKosana na serikal nikusaidie kuchagua upande mapema
๐๐๐ ndio maana, Aloooh.Hukuona kwenye pic na kiglass changu ๐น
Nakunywa wine mwitu ya Dodoma
Nilicheka mie juzi hadi sio poaa, ๐๐๐๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Haswaaa!! Au wameenda kozi mtu na mjeda mwenzie?๐น๐น๐น Watarudi tu tuwape muda..!!
Bifu la mkia huwa haliishi..!!
๐คช๐คชNilicheka mie juzi hadi sio poaa, ๐๐๐
Itakuwa mume wao hayupo ndiomana wamepoa..!! ๐น๐นHaswaaa!! Au wameenda kozi mtu na mjeda mwenzie?
Maana wako kimyaa mnoo, ๐๐๐