πππ yaani.Huyo mtoto anatakiwa anywe uji muda huu..!! πΉπΉπΉ
Nakujaaaa..!!Twende tukawaparue machawaa, πππ
Matahira wa nini? Ila uduguu, πππNakujaaaa..!!
Na leo nna mood la kuwachefua mbona watafurahi hao mataahira wa taifa..!! πΉπΉ
irudieLeo umenioteaa eeeh? πππ
πππ udugu nini lakinii?? Ukorofiii.Kucheka muhimu sio kwa mashauzi yao yale πΉπΉπΉ
Baadae kidogo, niko site napambania mkate wangu.irudie
Hili jambo liangaliwe, comments na stories zisizo na msingi zifutwestory nyingi kuliko selfie
Wa Taifa πΉMatahira wa nini? Ila uduguu, πππ
πΉπΉπΉ Awwwww midomo iliwazidi w kuja..!!πππ udugu nini lakinii?? Ukorofiii.
Ukimwona mwambie nammiso sana!
Weee jamaa una shida gani na baadhi ya totoz zahuu uzi mpaka unakandia kiasi hiko huko nje???!!??Guu langu lipo na unalo live , sioni kama ni la kipumbavu au ni la unyama tu mamnyooπ π π ?
πππΉπΉπΉ Awwwww midomo iliwazidi w kuja..!!
Khaah πππWa Taifa πΉ
Bro kwema?Twende tukawaparue machawaa, πππ
Nje ipiiπ¬Weee jamaa una shida gani na baadhi ya totoz zahuu uzi mpaka unakandia kiasi hiko huko nje???!!??
Namtania bwashee tu lamama asiichukulie selfika siriazi kihivo!Nje ipiiπ¬
Kaenda mpaka kutuanzishia uzi sijui ili iweje huyu pampulaπNamtania bwashee tu lamama asiichukulie selfika siriazi kihivo!