Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,495
- 185,562
Weee mbona hupiti mfyuuuu!! jioni yangu inaenda kuwa mbaya sababu sijaona vitu classic kishepu potrabo matratra sana na ile rangi yamtume mashallaaahhh!Nasubiri hapa sitoki mpaka upite P
Weee mbona hupiti mfyuuuu!! jioni yangu inaenda kuwa mbaya sababu sijaona vitu classic kishepu potrabo matratra sana na ile rangi yamtume mashallaaahhh!Nasubiri hapa sitoki mpaka upite P
Watoto sio wengi saaana ila weeknd ndio wana jazana kibao noma sana 😁😄😄😄Yani unaswim na Tshirt kweli? 😹😹
Sasa hivi body inaanza kuja kuja 😻😻
Kazana na zoezi kijana, sema hiyo sehemu usiende tena kuna watoto wengi mtawatisha na mikia yenu mkiibuka ghafla na vipensi vyenu
Acha utoto basi fanya kweli..!!Hapo nikiwa maeneo yangu ya kujidai
Kwaile picha hapana hapana nimeandamana! Yule sio weyee wee ni mzurii afu mkareee sio Yule ameweka vigodoro sijuiShepu unalo na chenchi inarudi..!! 😍
Mi nimekubless umenicheka sa nifanyeje? 😹😹
Amna mtoto mzuri sana wewe 😉😉😎😎Filter baba filter😂
😹😹😹 Mi leo nipo kutazama neema za AllahWeee mbona hupiti mfyuuuu!! jioni yangu inaenda kuwa mbaya sababu sijaona vitu classic kishepu potrabo matratra sana na ile rangi yamtume mashallaaahhh!
Unaugua kumbe!Faida sipati mimi tu jitafakari kisha chukua hatua
Kazi na utu!Hapo nikiwa maeneo yangu ya kujidai
UnazinguaAmna mtoto mzuri sana wewe 😉😉😎😎
Nishatupia hapo juu na saii bado ipo! Nasubiri unibles udugu fanya mambo kwa kuchat na picha nimemiss high heels siku unifundishe kuvaa high heels unitoe ushamba uduguu ako!😹😹😹 Mi leo nipo kutazama neema za Allah
Uduguu ujue pics zako zinatetemesha uzi huu em tupia vile vitru vyako bana..!! 😍
Nimekumbuka nikacheka sana una dhambii ujue!!!😹😹😹😹 Nilijua utakumbuka kitu kisha utacheka..!!
Mi ndiomana siselfiki mnanicheka..!!
Tunawapambania vijanaKazi na utu!
Kama waganga mbona??
😹😹😹 Ni mimi kweli tena!Kwaile picha hapana hapana nimeandamana! Yule sio weyee wee ni mzurii afu mkareee sio Yule ameweka vigodoro sijui
Mashalllah 😍😍😍Nishatupia hapo juu na saii bado ipo! Nasubiri unibles udugu fanya mambo kwa kuchat na picha nimemiss high heels siku unifundishe kuvaa high heels unitoe ushamba uduguu ako!
Akili zako weee mbili kasoro ujue 😹😸Mashalllah 😍😍😍
Hii miguu Mio anaifaidi kuinyanyua milaini na mizuri afu rangi ya mtume..!! 😘
High heels mi nilianza mapema kudandia viatu vya mama..!! 😹
Yani nisipovaa viatu virefu naona bado kuna vitu vimepungua..!!
Kuna siku nilivaa kwenye live band kwenye kucheza nikamkanyaga mtu tukaanza kugombana..!! 😹😹😹
AMini mtoto upo kama beyonce walahiUnazingua
Acha zako basi vinnieAMini mtoto upo kama beyonce walahi