spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,915
- 23,531
Ndio kuku ukishanyonyoa inafaa manyonya utupe jirani ajue umekula kwioAlikuwa na majigambo hana siri. Alikuwa anaweka picha hapa hapa
Ndio kuku ukishanyonyoa inafaa manyonya utupe jirani ajue umekula kwioAlikuwa na majigambo hana siri. Alikuwa anaweka picha hapa hapa
Una hamu na umbeaa jamani!
Kuna id siioni saivi ndo hio ilojiondokea mazimaAlikuwa na majigambo hana siri. Alikuwa anaweka picha hapa hapa
Next week vochaa naanza kuzimwaga 😂😂Walio dhalilishwa ni wengi humu, wapo walio kimbia I'd zao, wengine wakabadili majina kwa muda then wakarudisha,
Ni full heka heka. 😂😂😂
Nsogezeeni shiftUna hamu na umbeaa jamani!
Kuna maombaomba humu hadi wa kiume wapoUnajikaza ndio uanaume huo🤣
Huyo si ombaomba anakula za uso kutokana na anachokifuata huko!
Mbona zilizo wazi nyingi tu hujataka kuwa serious wewe!Wao sasa mimi napita kusambaza upendo tu Pm nmefunga
Yangu ndo nmeifungaMbona zilizo wazi nyingi tu hujataka kuwa serious wewe!
Kivipi?nawaza hapa ID Yako ya mwanzo ni ipi
Naomba niwe kuwadi wako plz, maana ktk taaluma hiyo, ujuzi niliona hata Harvard huukuti.Next week vochaa naanza kuzimwaga 😂😂
Tuma picha bossKivipi?
Duhh watu wenye pesa jamani🙌🏾Alikuwa na majigambo hana siri. Alikuwa anaweka picha hapa hapa
Over hivi ilkua kila weekendNaomba niwe kuwadi wako plz, maana ktk taaluma hiyo, ujuzi niliona hata Harvard huukuti.
Muhimu kamisheni kwangu isome some kimtindo, ama vepee?
😂😂😂
Inabidi niopoe 10/10 moja humu niipeleke Williamsburg, Brooklyn 😂.Unajikaza ndio uanaume huo🤣
Huyo si ombaomba anakula za uso kutokana na anachokifuata huko!
Wewe seems mkongwe tuma picha tukuone kama mpya au id mpya tuDuhh watu wenye oesa jamani🙌🏾
Alikuwa anaitwa nani nimkwepe?🙆🏽♀️
Ukiparuhusu paje kipumbavu inakuwa hivyo!kwenda uko piem zaman sana nlkua napatumia nadhani kutakua kumebadilika sasa
Dawa ni kufunga tuUkiparuhusu paje kipumbavu inakuwa hivyo!
Upgrade watu sasa hivi wana wifiNext week vochaa naanza kuzimwaga 😂😂
Hahahah ili sisi tuamke saa nne tukose vibarua?Nsogezeeni shift
Mungu awasaidie sana! Wana ujasiri jamaniKuna maombaomba humu hadi wa kiume wapo