spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,915
- 23,531
Mbwembwe naziwezea wapi weekend nipo ziwaniUpgrade watu sasa hivi wana wifi
Mbwembwe naziwezea wapi weekend nipo ziwaniUpgrade watu sasa hivi wana wifi
Wewe wafuate hukohuko tu! Kwann uifunge?Yangu ndo nmeifunga
Kila siku asubuhi, ma boss walikua wengi humu, babu miga, Wige, mjepOver hivi ilkua kila weekend
Pembeni kuna mjomba anasema sjui yupo nchi gan kumbe kigambonKila siku asubuhi, ma boss walikua wengi humu, babu miga, Wige, mjep
Etc.
Ko kila time vocha zinamwagwa hapa.
😂😂😂😂 those days, daah.
Husahau? Hafu mimi sijawahi miliki id tofauti na hii take it or leave it!Tuma picha boss
Kwanini niifungue?Wewe wafuate hukohuko tu! Kwann uifunge?
Ukianza hizi tambo utaokota kibao halafu matokeo yake ndio kama haya unayoyaona leo😂Inabidi niopoe 10/10 moja humu niipeleke Williamsburg, Brooklyn 😂.
Shusha pichaHusahau? Hafu mimi sijawahi miliki id tofauti na hii take it or leave it!
Mbona yupoo na leo mlikua nae humu.Pembeni kuna mjomba anasema sjui yupo nchi gan kumbe kigambon
Those days
Situmi. Mimi mkongwe kivyangu sio kijf.. sio lazima wote tulio humu tulijoin mwaka mmoja na ninyi👌🏽Wewe seems mkongwe tuma picha tukuone kama mpya au id mpya tu
Aaah Mwanetu hivi ni Huyo 😂😂Mbona yupoo na leo mlikua nae humu.
Si ni huyu Vincenzo Jr
Ni yeye, 😂😂😂Aaah Mwanetu hivi ni Huyo 😂😂
Nakumbuka nilipokuwa mgeni nilipokea pm nyingi tu, kuna mshenzi akaniijia kwa mazoea nikajua mtu nimechat nalo pm kumbe la ajabu kweli! Tangu hiyo siku nikajua humu psychos hawatokosekana zaidi nikasema nifunge tu!Dawa ni kufunga tu
Ile ilkua ya moto zile pisi kali sizioni jukwaanMbona yupoo na leo mlikua nae humu.
Si ni huyu Vincenzo Jr
Usiache kutuma picha za ziwani😁Mbwembwe naziwezea wapi weekend nipo ziwani
JF kila mtu ni elite pia ni successful people na handsome.Pembeni kuna mjomba anasema sjui yupo nchi gan kumbe kigambon
Those days
Yes kama haina umuhimu fungaNakumbuka nilipokuwa mgeni nilipokea pm nyingi tu, kuna mshenzi akaniijia kwa mazoea nikajua mtu nimechat nalo pm kumbe la ajabu kweli! Tangu hiyo siku nikajua humu psychos hawatokosekana zaidi nikasema nifunge tu!
Pisi kali zimebadili I'd na wengine majina, ila almost wengi wapo humu, walio left mazima ni wachache, ila kukiwa na shengesha wana join kushuhudia mpwimbwi.Ile ilkua ya moto zile pisi kali sizioni jukwaan
Okay tufanye ifungwe tu!Kwanini niifungue?
Aisee unakaba mpaka penaltShusha picha