ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 22,235
- 51,111
Halafu we mtoto ulikua unanichota eeeh nimekumbuka siku na selfika ilikua picha fulani nimevaa cape 😅😅🤣🤣🤣🤣ila coca ww
Sheynziiiiiiii ndio hio uliona mwanya
Halafu we mtoto ulikua unanichota eeeh nimekumbuka siku na selfika ilikua picha fulani nimevaa cape 😅😅🤣🤣🤣🤣ila coca ww
Wallah nasema ukweli mie. 😂😂😂Coca una dharau 😅😅😅🙌🏼
Mbona mi ninao na sio pisi imekaaje hiiWadada weye kwanya ni pisi aisee❤️🌸
Niliibia ibia nikabahatika😍🥳Hala we mtoto ulikua unanichota eeeh nimekumbuka siku na selfika ilikua picha fulani nimevaa cape 😅😅
Sheynziiiiiiii ndio hio uliona mwanya
Hujawahi kukutana na kisanga cha hivyo? Utajionea mauza uza nakuambiaa.🤣🤣🤣🤣ila coca ww
Hutaki wenye muonekano mbali mbali?Wallah nasema ukweli mie. 😂😂😂
Em weka na mie nione mwanya nas dear.Halafu we mtoto ulikua unanichota eeeh nimekumbuka siku na selfika ilikua picha fulani nimevaa cape 😅😅
Sheynziiiiiiii ndio hio uliona mwanya
Sawaa bintiNiliibia ibia nikabahatika😍🥳
😢😢😢 picha zimefutika zoteEm weka na mie nione mwanya nas dear.
Dear kuna hao hata wanyuke code kali, muonekano unasoma "try another "Hutaki wenye muonekano mbali mbali?
Hata hivyo si unamchukua unampangilia code au
Duuuh sawaa.😢😢😢 picha zimefutika zote
Unachuma zambi binti😅😢Dear kuna hao hata wanyuke code kali, muonekano unasoma "try another "
😂😂😂😂
🫂🥰Duuuh sawaa.
Hata hivyo sio kawaida aiseee umetisha
Mpaka nikawa nasema au kuna tatizo la kiufundi 😅
Astaghfirullah..Eeeh ndiyooo, mie habari za kubabaika wakati wa kumtambulisha ba mpenzi nataka?
Mambo ya "usimuone hivi ana masters na pesa kwake sio shida zake" na hujaulizwa ana elimu gani au uchumi wake ukoje?
😂😂😂😂😂
😅😅Tatizo la kiufundi kivipi sasa! 😊
Kumekuchaaaa! Kumekuchaaa!!Astaghfirullah..
Hivi we msela toka uzaliwe hukuwahi kuchakata mbususu?
Wallah, kweli vilee. 😂😂😂Unachuma zambi binti😅😢
Nimekuuliza kiungwana tu, kama mwanaume mwezangu japo naelewa umeleft chat, wala si kwa ubaya..Kumekuchaaaa! Kumekuchaaa!!
Nataka nichakate kinyeo chako hicho.
Nataka kuchakata kinyeo chako. Mbususu sio vitu vyangu.Nimekuuliza kiungwana tu, kama mwanaume mwezangu japo naelewa umeleft chat, wala si kwa ubaya..
Hivi kaka hukuwahi kuwa na mwanamke na wala hukuwahi kuichakata mbususu? nipe jibu...