Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,727
- 55,401
UmesemajeNadhani huyu ndio mkusanya picha na kuenda kuzisambaza kwa wadau huko upenuni
Umeitwa tokea asubuhiHuwa mnasubiri nilale ndio mnaanza kuniita😏
Nadhani tu kwani kweli?Umesemaje
We chawa mjinga mjinga em pita hapa na m-shati wako wa rangi ya mgomba tukuone adui wa taifa..!! 😹naona vibwengo mko wanja wa nyumbani mnabwenga tu, naona mko na mganga mkuu, right?🐒
Tuko wote wapi?Si tupo wote home ukinimiss nipigie video call
Asubuhi ya lini?Umeitwa tokea asubuhi
Kumbe basi nilidhani yeye maana naona anakazana kuomba picha ya kwake haweki😅😅Sio huyu, huyo ni Penseli 😹
Yule anayetoa dislikes ndo mwenyewe..!!
Noma 😅Weeeh.!! Acha basi!
Papaa fanya chap ukuye kwa fasi hii papaa..!! 😹
JanaAsubuhi ya lini?
Huyo bwana Penseli ana id Chiwawa hamfikii..!!Kumbe basi nilidhani yeye maana naona anakazana kuomba picha ya kwake haweki😅😅
Unazidi kunitamanisha ujue 😹Noma 😅
UlipitwaKumbe basi nilidhani yeye maana naona anakazana kuomba picha ya kwake haweki😅😅
ok.We chawa mjinga mjinga em pita hapa na m-shati wako wa rangi ya mgomba tukuone adui wa taifa..!! 😹
Hebu katiza chapUnazidi kunitamanisha ujue 😹
Tuachie na wengine tufaidike humu😹😹Wee mtoto una nini lakini? 😹😹
Vitu vizuri vyote vyangu ndio..!!
Basi nakuachia Mtoto halali na hela umfaidi..!! 😹Tuachie na wengine tufaidike humu😹😹
Weka wewe mfano kwanza..!!Hebu katiza chap
Huwa mnasubiri nilale ndio mnaanza kuniita😏