Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 21,492
- 65,712
Kuweni na huruma na Wazee 🤭We nakwambia kila siku utakula ulipopeleka mboga 😅😅
Babu wa bei ya jioni
Kuweni na huruma na Wazee 🤭We nakwambia kila siku utakula ulipopeleka mboga 😅😅
Babu wa bei ya jioni
Nimekuambia nataka kinyeo chako nisafishe rungu, tena nina nch 9, vipi si utakufaa??Angalia pisi hio... ina maana pisi kama hii ikipita we unaona ni kama dume mwenzio? aisee hii dunia ina maajabu sana..
View attachment 3690849
Acha maneno mengi, safisha kitobo hiko, niletee mie nikikamie, kelele za nini? Si unautaka? Wee niletee nikupelekee 🔥We jamaa una vituko sana...
Kwa jinsi ambavyo wahuni wameshakuchakata utakuwa unatembea kama Mwaipopo, sentabolti imekwisha achia...
Kwenda wapi?
😂😂😂😂😂 khaaaahMtoto halali na hela acha kucheka nibless nione weusi wako wa jongoo wa kuteleza..!!
Huyo nimekupaga 😹😹Mchukue lamomy😹🔥😘
😂😂😂😂We chawa mjinga mjinga em pita hapa na m-shati wako wa rangi ya mgomba tukuone adui wa taifa..!! 😹
Nakaribia kufika chino 😹haha! ni haki kweli hii yani mchuchu ghafla ushanigeuza babu yako.
😂😂😂😂Huyo bwana Penseli ana id Chiwawa hamfikii..!!
Ndo anayesambaza pic na price tag huko pm 😹😹
Mfano anachukua pic ya Lamomy anatuma na maelezo ni winga kkoo anauza vijora, JF bwanaake ……… Hapo anakuwekea mtu mnayetaniana. Kisha anasema ukiwa na kiasi kadhaa umempata..!!
Kama uliwahi kuweka contact zako basi anarahisisha mambo anakujazia na namba zako za simu kwenye profile yako..!! 😹😹😹
😹😹😹 Em pita na wewe nikuwekee mistari..!!Nataka kujua unatoa.wapi hii mistari yako💯💯😹🔥una mistari mikali kuliko ata wanaume wa humu
😂😂😂😂 Jack huyu huyu Lekcharaa wangu??Atuharibie tu 😹
Siku hizi kapoa mbona, alikua hakauki kwenye huu uzi kutafuta ugomvi..!!
Akikutongoza ukimkataa anakuchamba na kukutukana..!!
Mi niliona chat zake na member mmoja wakipeana michongo ya kunila kimasihara nilichekaaa mbavu ziliniuma..!! 😹😹
Huyo jamaa anamuuliza Penseli, Yule mtoto vipi? Mi nataka nimle nimemuelewa..!!
Penseli yupo kumjaza, eti anaeleweka sema ana bwanaake Jack Palladino 😹😹😹
Ngoja nikuwekee voice naona nachoka kutype
Wa kishua hamuwezi kuamini..!!Chai haina sukari
Tupo salama Chakoos, em tupia guu la bia tuone, 😘😘Nilijua huu uzi ulishakufaga😁😁kumbe bado upo bhana.
Haya mpo salama?
Pita basi leo nataka nipite mjue 😊Kwenda wapi?
Huruma sio malezi unataka unifie nikaozee magereza💔😅Kuweni na huruma na Wazee 🤭
Eeeh Mlongooo!! Mambo km haya sasa, sio zile sumri zako za jana, walaaa.
Sasa hivi wameachika wote hivyo ugomvi haupo..!! 😹😹Nakumbuka kabla sijaondoka niliicha vibaya watu walikuwa wanataka kutoana roho kwenye miandiko ilikuwa inafurahisha sana haki.naona sasa kuna utulivu kidogo 😁😁.
Tushazeeka sasa hivi Ila nikibahatika kuweka basi i will tag you in😘
Make kwanza nichekee😅Wa kishua hamuwezi kuamini..!!
Acha maneno mengi, safisha kitobo hiko, niletee mie nikikamie, kelele za nini? Si unautaka? Wee niletee nikupelekee 🔥