Siku hizi jf mademu mmepoa?๐น๐น๐น Kama kweli vile..!!
ID za mwanzo zilikuwa 1."Maghayo" 2.Mbusususu Enthusiast akaChange ikawa "The Mongolian Savage" 3. "The stress Challenger"Terminator ๐น๐น
Sasa id zote hizo za kazi gani?
Sio zangu hizo mimi nikirudi begi 4 au 5Nyie watu wa abroad miyeyusho kweli, niliahidiwa sneaker toka mwaka jana mpaka leo sijaipata Ambition plus sneaker yangu iko wapi? ๐น
Wee Thubutuuuuu sio mimi aisee..!!Siku hizi jf mademu mmepoa?
Zamani hapo lamo unafatwa pm hapo kaa mbali na chino we mshenzi!
Sitaki hata umquote.
Huku jukwaani kidume unashangaa mbona sasa hivi mtoto ana quate kumbe kitumbua kishatiwa mchanga tiyar
We utapata migebuka umeniwashia sana kwa binti kiziwiNyie watu wa abroad miyeyusho kweli, niliahidiwa sneaker toka mwaka jana mpaka leo sijaipata Ambition plus sneaker yangu iko wapi? ๐น
Kumbe mnakua serious hivoWee Thubutuuuuu sio mimi aisee..!!
Mi ukinipiga beat ndo nafanya makusudiiiii mbona maji ataita mma ๐น๐น๐น
Bora atulie ajifanye kama haoni..!!
Kama ninavyolizingua Chiwawa ๐น๐นID za mwanzo zilikuwa 1."Maghayo" 2.Mbusususu Enthusiast akaChange ikawa "The Mongolian Savage" 3. "The stress Challenger"
Nikazichoma kwa mods IDs ya Maghayo na Stress Challenger zikala permanent ban , hapo ndipo akaja kwa hasira na ID upupu kama hizo kunikomoa ๐ ๐
Hapa jukwaani Mimi ndiye rafiki yake mkubwa na wakati huo huo ni adui yake mkubwa kila mtu ana enjoy kumchokoza mwenzake ๐
Kuna siku game ilipigwq mida kama hii; nikamwambia mamkali jikaze basi! Sema kibubu bubu nayo jau.Mnasubiri usiku wa manane kama wanga cha pili mnafanya sa ngapi chino ๐๐
Okay, na mi no 39 basi ๐นSio zangu hizo mimi nikirudi begi 4 au 5
Nilikuwa nazurura ๐ฅน๐ฅน, Sikuombi tena ntadeal na wewe tradishenale ๐binti kiziwi , sasa uache kuniita tapeli. Sijawahi tapeli mtu. ๐
Migebuka ya nini iniwashe koo mi ๐น๐นWe utapata migebuka umeniwashia sana kwa binti kiziwi
Kibubu we kuwezaKuna siku game ilipigwq mida kama hii; nikamwambia mamkali jikaze basi! Sema kibubu bubu nayo jau.
Uswahilini matola jau kweli
๐ ๐ ๐ unaswampaa dada bana nipeleke kwa Faly๐๐
Sijaiona nimesikitika sana, But no worries kesho nayo sikuNimekutumia picha hapo juu! ShesRise_1 atakuwa nayo.
Sina hii sijaona nitampa za jana aangalie kwa uzuri sehemu ya ku zoom ata zoom๐ค๐คNimekutumia picha hapo juu! ShesRise_1 atakuwa nayo.
Kanunue kinjunga kwanza, JKT tulikuwa tunaambiwa sifa โwepesiโ na kwa fally sifa kinjunga juu ya goti chini ya tako๐ ๐ ๐ unaswampaa dada bana nipeleke kwa Faly๐๐
Okay, na mi no 39 basi ๐น
Kinjunga nitapitia kesho kinondoni nikirudi kutumikia matajiriKanunue kinjunga kwanza, JKT tulikuwa tunaambiwa sifa โwepesiโ na kwa fally sifa kinjunga juu ya goti chini ya tako
hua najiuliza ungekulia uswahilini ingekuaje.Wee Thubutuuuuu sio mimi aisee..!!
Mi ukinipiga beat ndo nafanya makusudiiiii mbona maji ataita mma ๐น๐น๐น
Bora atulie ajifanye kama haoni..!!