replied to the thread HOJA Siungi mkono Angelina Mabula kwenda kuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora (Nyumbani Kwao). Anatafutiwa tu lawama.
replied to the thread Mange: Serikali na machawa waliwekeza fedha na nguvu nyingi kumpokea Jihan ila wamekosa hata watu 10,000. Watanzania wameamka hawahitaji ujinga.
replied to the thread Chama cha Mapinduzi CCM Kahama huyu mwnachama wenu anayejiita Manala Mbumba anayefanya utapeli ilikuaje mkamruhusu agombee ubunge kura za maoni?.
replied to the thread RC Mnyeti: Mkurugenzi wa Halmashauri ya Chato ni mnafiki, mhuni na muongo!.
replied to the thread Frank Rugwana aomba mabadiliko ya katiba kumwezesha Rais Samia kugombea tena 2030.