Baada ya kupewa heshima ya umakamo mwenyekiti. Nitakua mchoyo wa fadhira nisipotia neno kuhusu KATAA NDOA

Baada ya kupewa heshima ya umakamo mwenyekiti. Nitakua mchoyo wa fadhira nisipotia neno kuhusu KATAA NDOA

Natafuta Ajira

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2020
Posts
14,421
Reaction score
40,936
Katika kizazi tulichopo ndoa ni mkataba wa kitapeli kwa mwanaume. Kwanza original deal of marriage ilikua ni mwanamke bikira na mtiifu kwa mabadilishano ya lifetime protection na provision kutoka kwa mwanaume. Wanawake wa leo sio bikira, sio watiifu. Kwahiyo tuelewane hapa wanawake ndio wamevunja makubaliano ya hawali

Vilevile ndoa ni mkataba ambao mwanamke anaweza kuondoka na mali zako, watoto na bado ukaendelea kuingia gharama. Namba zinaonyesha zaidi ya 95% ya talaka ni mali za mwanaume ndio zinagawanywa, vilevile wanawake ndio wanufaika wakuu wa divorce alimony na child support

Sielewi kwanini mpaka leo wanaume wanaingia kwenye ndoa kichwa kichwa. How can you sign a contract with someone who will be rewarded for breaking it. Divorce is real. One signature your assets and family structure is gone. Custody patterns means you will see your children on a schedule and fund a household you don't live

For those who oppose KATAA NDOA, let’s clear something up right now. Men aren’t walking away from marriage because they’re scared of commitment. That’s the lazy narrative people

The real reason? Men are walking away because the risk-reward ratio is insane. Think about it. What’s the reward for men in modern marriage? Constant criticism, endless expectations, and a never-ending list of things you’re supposedly doing wrong.

Now let’s talk about the divorce risks. When it happens, it’s not a clean break. Men don’t just lose their peace, they lose their house, their money, their retirement, and in far too many cases their kids.

So KATAA NDOA did the math. We gave everything, our time, our money, our effort and one day she announces she’s bored or that you’re “not doing enough,” and then they take it all away.

Totally bullshit

That's not fear. It’s logic. It’s self-preservation. It’s looking at the odds and realizing i’d be idiot to sit down at the table.

Kwanini wanawake kupinga na kukereka na movement KATAA NDOA. Kwa sababu mwanaume akijiweka pembeni mfumo mzima wa kitapeli unakua wazi. Ukiondoa fair tales za ndoa, unaiona ndoa katika uhalisia wake. Mkataba wa kitapeli ambao mwanaume anatarajiwa kurisk kila kitu wakati mwanamke amepewa njia ya kutoroka na benefits zote zilizopatikana kwa jasho la mwanaume.

KATAA NDOA is not out of fear, not out of hate, but out of a calm, well-thought-out, rational decision that says: this marriage thing isn't worth anymore.

Don’t be a simp
 
A woman only remembers two things: the good she did for you, and the bad you did to her. It's never the good you did for her, it's never the bad she did to you. It's all forgotten..

Toxic Revelation
 
Ninachofurahia threads zako juu ya single maza na kataa ndoa ni consistency😁😁😁. Kila ukiandika you've critical supportive points that can provoke a man.

Lakini yote huwezi zichukulia ndoa zote kwa mantiki uliyonayo sababu zipo ndoa ambazo zinakuwa successive. All in all, Ndoa ni betting inaweza ikaleta unayoyasema na inaweza ikadumu pia.

Oa na lengo la kujenga familia,usioe kwa kuona unasogeza 'parasite' kwenye mali zako ambaye anasubiri ujichanganye.

#KATAA NDOA,LINDA AMANI & MALI ZAKO
 
Katika kizazi tulichopo ndoa ni mkataba wa kitapeli kwa mwanaume. Kwanza original deal of marriage ilikua ni mwanamke bikira na mtiifu kwa mabadilishano ya lifetime protection na provision kutoka kwa mwanaume. Wanawake wa leo sio bikira, sio watiifu. Kwahiyo tuelewane hapa wanawake ndio wamevunja makubaliano ya hawali

Vilevile ndoa ni mkataba ambao mwanamke anaweza kuondoka na mali zako, watoto na bado ukaendelea kuingia gharama. Namba zinaonyesha zaidi ya 95% ya talaka ni mali za mwanaume ndio zinagawanywa, vilevile wanawake ndio wanufaika wakuu wa divorce alimony na child support

Sielewi kwanini mpaka leo wanaume wanaingia kwenye ndoa kichwa kichwa. How can you sign a contract with someone who will be rewarded for breaking it. Divorce is real. One signature your assets and family structure is gone. Custody patterns means you will see your children on a schedule and fund a household you don't live

For those who oppose KATAA NDOA, let’s clear something up right now. Men aren’t walking away from marriage because they’re scared of commitment. That’s the lazy narrative people

The real reason? Men are walking away because the risk-reward ratio is insane. Think about it. What’s the reward for men in modern marriage? Constant criticism, endless expectations, and a never-ending list of things you’re supposedly doing wrong.

Now let’s talk about the divorce risks. When it happens, it’s not a clean break. Men don’t just lose their peace, they lose their house, their money, their retirement, and in far too many cases their kids.

So KATAA NDOA did the math. We gave everything, our time, our money, our effort and one day she announces she’s bored or that you’re “not doing enough,” and then they take it all away.

Totally bullshit

That's not fear. It’s logic. It’s self-preservation. It’s looking at the odds and realizing i’d be idiot to sit down at the table.

Kwanini wanawake kupinga na kukereka na movement KATAA NDOA. Kwa sababu mwanaume akijiweka pembeni mfumo mzima wa kitapeli unakua wazi. Ukiondoa fair tales za ndoa, unaiona ndoa katika uhalisia wake. Mkataba wa kitapeli ambao mwanaume anatarajiwa kurisk kila kitu wakati mwanamke amepewa njia ya kutoroka na benefits zote zilizopatikana kwa jasho la mwanaume.

KATAA NDOA is not out of fear, not out of hate, but out of a calm, well-thought-out, rational decision that says: this marriage thing isn't worth anymore.

Don’t be a simp
Sasa, na sisi ambao tulibahatia kupata mabinti bikra pamoja na kuwa na umri ukubwa (> 27), tusemeje sasa?. KATAA NDOA?.Mabikra bado wapo Mkuu. sema tu, sometimes, hao ni umiza kichwa pia.
 
Sasa, na sisi ambao tulibahatia kupata mabinti bikra pamoja na kuwa na umri ukubwa (> 27), tusemeje sasa?. KATAA NDOA?.Mabikra bado wapo Mkuu. sema tu, sometimes, hao ni umiza kichwa pia.
Ndoa na kuoa ni vitu tofauti. Ndoa ni ule mkataba mnaousaini kutambulisha mahusiano yenu kisheria. Fanya yote lakini usisaini ule mkataba
 
Back
Top Bottom