Mrejesho juu ya swala langu la ukosefu wa nguvu za kiume

Mrejesho juu ya swala langu la ukosefu wa nguvu za kiume

betting machine

Senior Member
Joined
Aug 12, 2025
Posts
140
Reaction score
252
Member mko poa?

Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume

Wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃

Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika nina testerone level ya 0.67

Je, wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
 
Member mko poa? Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume , wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃
. Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika njna testerone level ya 0.67, je wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
hauko serious au la bado uko under age, hilo swali aliyetakiwa kulijibu ni aliyekupa hayo majibu
 
Member mko poa? Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume , wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃
. Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika njna testerone level ya 0.67, je wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
Namba Ndogo sana, mwambie Dr aandike unit za kipimo

0.67. nini ???, icho kipimo hakina hata Unit
 
Member mko poa? Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume , wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃
. Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika njna testerone level ya 0.67, je wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
Acha ujinga..huyo aliyekupa hilo jibu bubu au..
 
Member mko poa? Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume , wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃
. Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika njna testerone level ya 0.67, je wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
Haukuwauliza hapohapo walipokupima?
 
Member mko poa? Kwa mtakao kumbuka wiki kadhaa nilileta lalamiko langu juu ya ukosefu wa nguvu za kiume , wapo waliosikitika na mpaka kuna madem wakajitolea kunitibu wakaahidi nikipona naanza kutesti kwenye viunga (mbususu) joke 😃
. Ipo hivi nimeenda hospitalini jana nikabainika njna testerone level ya 0.67, je wataalamu hii inaashiria nini?
Msaada wenu please 🙏
Hili swali hukuwauliza huko hospital?
 
Back
Top Bottom