Si nilisikia Velvet imefungwa.Kitambaa Cheupe mnapazingizia tu. Pana wastaarabu sana.
Izo sehemu mbili tajwa kwa level yangu ya dhambi, nimeona mengi sana.
Hahah napajua hapa mkuuMkuu tembea uone,mafinga kuna mtaa unaitwa makuma road....
Ile sodoma na gomora haikufikia hapa makuma road...
Vingi vya laana nilivyokosa kuviona mikoa mingine pale niliviona kwa macho.
Bado wapo, nenda ijumaa ukawaone kina salma mjeuriSi nilisikia Velvet imefungwa.
bado wanafanya ufuskq?
Sha funguliwaSi nilisikia Velvet imefungwa.
bado wanafanya ufuskq?
Mkuu tembea uone,mafinga kuna mtaa unaitwa makuma road....
Ile sodoma na gomora haikufikia hapa makuma road...
Vingi vya laana nilivyokosa kuviona mikoa mingine pale niliviona kwa macho.
Kuanzia lini?Sha funguliwa
ouky kwanini "mnapazingizia" na sio "mnapasingizia?Kitambaa Cheupe mnapazingizia tu. Pana wastaarabu sana.
Izo sehemu mbili tajwa kwa level yangu ya dhambi, nimeona mengi sana.
Huna hela mkuu, malaya za hapo hazinywi bia zina mwaga moyoni, utakimbia bila nguo, hapo nenda siku za mechi za simba au yanga, usikurupuke kuvuta demu mapema tulia walewe kwanza mwishoni vuta pisi yenye uno laini enjoy your life mkuuKuanzia lini?
Sisi wa mikoani tukija hapo tutenge milioni ngapi?
Niende na milion ngapi?Huna hela mkuu, malaya za hapo hazinywi bia zina mwaga moyoni, utakimbia bila nguo, hapo nenda siku za mechi za simba au yanga, usikurupuke kuvuta demu mapema tulia walewe kwanza mwishoni vuta pisi yenye uno laini enjoy your life mkuu
Dah kumbe una mamilioni, mkuu utanistua nikusindikize, bila mwenyeji mmh, kama wazawa wa dar wanaingizwa kingi mkuuNiende na milion ngapi?
Na wewe nikutengee bajeti ya kiasi gani?Dah kumbe una mamilioni, mkuu utanistua nikusindikize, bila mwenyeji mmh, kama wazawa wa dar wanaingizwa kingi mkuu
Ahaa kumbee nimekustukia huna hela mkuu, 🤣🤣🤣🤣Na wewe nikutengee bajeti ya kiasi gani?
sema haraka ili niwasilishe mpango wa bajeti bungeni.