spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,915
- 23,531
Wapo wanawake wanaongea vingreza vingi jukwaa flaniWakina nani🥲
Wapo wanawake wanaongea vingreza vingi jukwaa flaniWakina nani🥲
nasikia wenye hasira hasira,wanaopenda ugomvi ,ukiona hivyo ujue yeye huyoWabovu wapo lakini ni kweli
We pisi kali kabisa body kinandani kweli ila tunapata mahitaji yote muhimu 😅
Mbona hawapo wa namna hiyo😆Wapo wanawake wanaongea vingreza vingi jukwaa flani
Mimi nshawah kukutana nae mmoja wala nisiwe muongo yeye hachangii anaobservenasikia wenye hasira hasira,wanaopenda ugomvi ,ukiona hivyo ujue yeye huyo
Ahahahahaha 🙌🏾Wapo wanawake wanaongea vingreza vingi jukwaa flani
Kama unawafaham wote sawaMbona hawapo wa namna hiyo😆
au sio😄 unae mwanasheria wa kukutetea?We pisi kali kabisa body kinanda
Dahh naomba nilaze komwe😬Kama unawafaham wote sawa
Kiba T yupoau sio😄 unae mwanasheria wa kukutetea?
Shusha picha ndo ulale seranDahh naomba nilaze komwe😬
Unasema ukweli maana kuna mtu anajishaua sana nilimwangalia huku nikasema, aishi....Wapo wanawake wanaongea vingreza vingi jukwaa flani
Unataka ulilazeDahh naomba nilaze komwe😬
hahahahaha,sikupingi mkuu,ila huyo mama kama nafanana na hao watu mmmhMimi nshawah kukutana nae mmoja wala nisiwe muongo yeye hachangii anaobserve
Unamfaham Dr Besigye K? au Tyson Wassira
Huyo mama ni umo
Kwa hivi vichambo hapana aisee🤦🏽♀️Shusha picha ndo ulale seran
ila kuna mtu kafa kaoza kwa ajili yake na haoni huo uwasira💃Mimi nshawah kukutana nae mmoja wala nisiwe muongo yeye hachangii anaobserve
Unamfaham Dr Besigye K? au Tyson Wassira
Huyo mama ni umo
Nduki....nasikia wenye hasira hasira,wanaopenda ugomvi ,ukiona hivyo ujue yeye huyo
Subirii wakati mwingine.Weka picha ...
Nilikuwa najaribu kama haupo nijianike basi bana kesho nayo ni siku😎🚶🏽♀️🚶🏽♀️🚶🏽♀️Unataka ulilaze
hahahahahaKwa hivi vichambo hapana aisee🤦🏽♀️