Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,315
- 104,500
Ewe hizo mpaka saa nane subiri tubaki wawili😎Pita na wewe niwahi ngalawa
Ewe hizo mpaka saa nane subiri tubaki wawili😎Pita na wewe niwahi ngalawa
wewe mtu umemaliza kila kitu,wote mngekua hiv,mmmhView attachment 3672937
nimepitaaaaa
Utaniua mama
muda huo nipo kisiwaniEwe hizo mpaka saa nane subiri tubaki wawili😎
Tupia moja ulale vizuriHatimaye nimekubahatisha. Nakwenda kulala sasa. Asante binti mwema wa Mungu 🙏🏿😘😘😘
Mbona leo mapema bintie☺️Ila ngoja nilale hapa 😍dada mkubwa
kwa selfika ile pumzika mremboIla ngoja nilale hapa 😍dada mkubwa
Hujamiss mibao kwani.Chino unaShida unajua! Hilo kubwa uliliona wapi🤣
Sisi kama taifa tunakutegemeaUtaniua mama
Basi ntakuwahi, kwani unaacha cm?😁muda huo nipo kisiwani
Kuna mtu ana………pazuri 😂😂😂🙌Gen z og
Hadi nguo naacha ziwani kuna mambo sanaBasi ntakuwahi, kwani unaacha cm?😁
hapan😜😎Ila si nimepita
Kwanini nipigwe? Nilishakwambia nakurudishia 😆Hujamiss mibao kwani.
😂😂😂😂kwa selfika ile pumzika mrembo
Mnafurahisha sanaaKuna mtu ana………pazuri 😂😂😂🙌
kabisa huna baya,kama kuna tatizo lolote week end hii ,usisite kuwasiliana na mimiGen z og