Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,495
- 185,562
Shepu nitoe wapi wee Lamomy??? Usiamini picha zangu walai!!
Shepu nitoe wapi wee Lamomy??? Usiamini picha zangu walai!!
Aanh jamani🥹Ushapitiwa.
😄😄😄 mimi humu nishachelewa kila pisi kali ina mwenyewe ukiwepo wewe jana nimekuona una waist la hatariiiAanh kumbe! Nikajua pisi kali yako bana😂
Siyo kuongea bali kuomba K na mimi niifaidi, au hutaki.😹😹😹 Unataka kuongea nini na pisi mbovu G
Hakuna kitu kinaumiza kama kuona mtu unamchokoza weeeeee unamtafuta weee anakupotezea it hurts a lot.And that's why niliamua kukaa kimya since then
Watu walinishauri niachane nayo nikaona sio case nikapotezea..
Ila naona still hizi mambo kila baada ya muda zinarudi may be zikitolewa maelezo itasaidia..
Na akili akili za watu wanadhani mi nilipotea humu
Sikupotea, nilikuwa nauguza mzazi mpk anafariki ndo maana sikuwa humu almost a yr ...
Narudi uzi umefungwa🤷♂️napewa story tu ...
Aisee I can't take it anymore
Ila akili za watu wanadhani nilipotea kisa huo upuuzi..
😀😀kumbe mi brand watu wanahangaika
Shida mie nipo machini, sio majuu!Mchukue udugu wangu akatulie majuu 😹
Umechanganya madesa nini mimi na waist natoa wapi mgongo umeunganikana na kiuno😂😄😄😄 mimi humu nishachelewa kila pisi kali ina mwenyewe ukiwepo wewe jana nimekuona una waist la hatariii
Aweeeh! jana nimekaa hadi saa nane nikiona unavotubless wana mara mbili mbili nikajithibitishia kuwa ndio maana wadau kila kukicha uzi juu yakoUmechanganya madesa nini mimi na waist natoa wapi mgongo umeunganikana na kiuno😂
Sa wee jichanganye eti unasimulia mtu pm kuna watu hatuna siri sisisisi unaetusimulia ndowakwanza kukusambaza nakukujadili pm nakwingineko. Kama unalivaa likabili wewe mwenyewe .Ktk ubora wako😃
Pigo zako tu zinanimaliza mamchu una mwili mzuri sana nanguo zako zinakaa penyewe!Acha tu
Najiuliza ni ni brand ukute sijui eti jmn
Hii picha nimepiga jana
Tupia mamyAanh jamani🥹
BrandAnd that's why niliamua kukaa kimya since then
Watu walinishauri niachane nayo nikaona sio case nikapotezea..
Ila naona still hizi mambo kila baada ya muda zinarudi may be zikitolewa maelezo itasaidia..
Na akili akili za watu wanadhani mi nilipotea humu
Sikupotea, nilikuwa nauguza mzazi mpk anafariki ndo maana sikuwa humu almost a yr ...
Narudi uzi umefungwa🤷♂️napewa story tu ...
Aisee I can't take it anymore
Ila akili za watu wanadhani nilipotea kisa huo upuuzi..
😀😀kumbe mi brand watu wanahangaika
Huna bahati😀Nimepitwaaa
Amekua mwoga sana sikuhizi sijui kwanini!!Mjanja janja sana sasa hivi Lamomy wakati zamani alikua anaingia live bila chenga.
Ana live yake mmoja katoa ishara ya dole la kati; sasa hivi sijui anafeli wapi kuingia live mnywani.
Sema unayaweza!! Umejifunzia wapi. Lini tena sasa!!Hujui upumbavu unaoendelea humu mzee baba😅
Kuna upuuzi ukiuendekeza humu unachafuliwa sio poa!