Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,495
- 185,562
Sauwaasauwaa ngoja nimalizie ishu moko hapaMimi nimeshafika shorii
Sauwaasauwaa ngoja nimalizie ishu moko hapaMimi nimeshafika shorii
Upo?Sauwaasauwaa ngoja nimalizie ishu moko hapa
Nasubiri kabisaSauwaasauwaa ngoja nimalizie ishu moko hapa
Kuna na namba 9 dr
Mkija mnipigie!!Nasubiri kabisa
Mkemia umenchoresha leoKuna na namba 9 dr
Mkija mnipigie!!
Ndiyo najiwazisha hapa kama nitaweza kwenda ama la..!😒Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
Hapana dr saile nilitingwaa nkapitwa kurudi nakuta manyoyaMkemia umenchoresha leo
Mahi diha, 😘😘Saint Anne upo wapi nimekumiss, unendelea kuvaa soksi??😀😀
May day nyimbo pendwaCarleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
😂😂😂😂Sema nini….. Mi akili za wanaume baadhi huwa zinanichekesha sana.
Yall normalize bullying men, mtu akikujia lala nae kiulalo ulalo, Iweje mtu akubully umwache atambe? Wadada mnaowanyamazia wanaume ambao mna bifu nao mnawapa nguvu.
Mkiwa mnachat nao piemu wenzenu wanakusanya mafaili ninyi mna play safe, please play dirt kusanya risiti na wewe akikumwaga unamwaga na yeye akalilie kwao.
😂😂😂😂
Nauita uzi wa bahati huuUzi una heka heka huu, khaaah
Hautulii, mda wote kuchukuchuka.
😂😂😂😂
Wachaa wee!! 😂😂😂Nauita uzi wa bahati huu
Ibuka unipe hio hela yako naitamani hapa🥳😁Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
Mwambie Mallerine akushonee ka kaptula uvae na tishet ya white na raba utawakaaa.Carleen binti kiziwi Vincenzo Jr
Jamani mshakata ticket ya tar 28 kwa Fally?
Yaani hiyo siku sijui itakuwaje? Wohiii 😍😍
Najiona nikiimba nyimbo zake zote bila kuchoka 😹😹😹
Sijui niibuke na vinguo vya nyuzi vya Mallerina 😹
😹😹😹 Kaptula ya nyuzi nyuzi..!!Mwambie Mallerine akushonee ka kaptula uvae na tishet ya white na raba utawakaaa.
Naombea Mungu nisijekuwa mawilayani huko kinirambe 😭
Shusha sample nichague 😹Ibuka unipe hio hela yako naitamani hapa🥳😁