Chizi Maarifa
JF-Expert Member
- Jul 29, 2013
- 14,762
- 32,386
Ukiacha Viwanja bure na Nyumba. Wanawake wa Kiislamu watapewa Wanaume 72 wakiwa Peponi. Kama ambavyo wanaume nao watapewa wanawake 72. Si maneno yangu. Tupate maneno toka kwa Ustadhati
Man,these people!Wale wa jinsi ile watapata wenye macho makubwa yenye presha.Sasa,na wanawake watapata wanaume waliojaaliwa nini?Ukiacha Viwanja bure na Nyumba. Wanawake wa Kiislamu watapewa Wanaume 72 wakiwa Peponi. Kama ambavyo wanaume nao watapewa wanawake 72. Si maneno yangu. Tupate maneno toka kwa Ustadhati
View attachment 3682533
Kwahyo ulikua kwenye bodaboda wako ukamuona makebo stendi anasubiria daladala?Jana Nimemuona makebo maeneo ya mwenge😁😁
View attachment 3682540
View attachment 3682539
CC
Mbaga Jr
The Worst
secretarybird
Frank Wanjiru
***** hilo na huwa halijifichiKwahyo ulikua kwenye bodaboda wako ukamuona makebo stendi anasubiria daladala?
Sema umebarikiwa kuliko machoko wote, umependeza na hongera
Wewe ***** la JF naona leo umeogeshwa na kupakwa mafuta na mchungaji wako akakufire mxundu msafi bila mavi leoUkiacha Viwanja bure na Nyumba. Wanawake wa Kiislamu watapewa Wanaume 72 wakiwa Peponi. Kama ambavyo wanaume nao watapewa wanawake 72. Si maneno yangu. Tupate maneno toka kwa Ustadhati
View attachment 3682533
Mtalimbo kama mguu wa mtoto wa miaka 10Man,these people!Wale wa jinsi ile watapata wenye macho makubwa yenye presha.Sasa,na wanawake watapata wanaume waliojaaliwa nini?
Huyu atakuwa john sin, 😁😁😁😁Jana Nimemuona makebo maeneo ya mwenge😁😁
View attachment 3682540
View attachment 3682539
CC
Mbaga Jr
The Worst
secretarybird
Frank Wanjiru
Jana Nimemuona makebo maeneo ya mwenge😁😁
View attachment 3682540
View attachment 3682539
CC
Mbaga Jr
The Worst
secretarybird
Frank Wanjiru
Ndo kenyewe hako ka johana sintaHuyu atakuwa john sin, 😁😁😁😁
HahahaNdo kenyewe hako ka johana sinta
Mkuyenge kama bomba la mafutaMan,these people!Wale wa jinsi ile watapata wenye macho makubwa yenye presha.Sasa,na wanawake watapata wanaume waliojaaliwa nini?
Linalotokea Hoima au linaloelekea Kapitimposhi?Mkuyenge kama bomba la mafuta
Hahaha
Unakumbuka alijjiita zito la maadui kumbe alikuwaga mombasa anaongoza genge la mapapai 😁
😁😁😁Yeaaah ndo alikojifunzia huko wanasema. Jamaa wanamfahamu sana. Kuna siku nlikuwa Bongo akapita pale Msikiti wa Manyema ndo jamaa wakawa wanasimulia kuwa jamaa ameshachezea sana mti nyama mpaka hawezi ishi bila huo.
HahahaKwahyo ulikua kwenye bodaboda wako ukamuona makebo stendi anasubiria daladala?
Sema umebarikiwa kuliko machoko wote, umependeza na hongera
Sawa tangazo lako limefika na watu wameliona PM itajaa soonHahaha
Nimeona mahali wamekutungia jina eti joanna
Kwamba ulikuwaga unalazimisha watu wakufirimbe huko PM kipindi unaitwa MUNCH
😁😁😁
Hahaha
Nimeona mahali wamekutungia jina eti joanna
Kwamba ulikuwaga unalazimisha watu wakufirimbe huko PM kipindi unaitwa MUNCH
😁😁😁