Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
DUBULIHASA
JF-Expert Member
·
40
Joined
Nov 26, 2016
Last seen
Tuesday at 9:48 PM
Posts
6,138
Reaction score
11,989
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by DUBULIHASA
Find all threads by DUBULIHASA
Live New Posts
Postings
About
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Wazee wanasuza rungu, Dudu Baya anasema wanapiga miti.
Tuesday at 1:57 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
NECTA Yatangaza Matokeo ya Darasa la Saba 2026
.
cocastic umesoma shule za wamang'ati mkuu unaogopa kuharibu brand 😅🤣😂
Tuesday at 1:15 PM
DUBULIHASA
reacted to
shila 68's post
in the thread
FT: Simba SC 3-2 Namungo FC | Ligi Kuu NBC
with
Thanks
.
Leo Simba sports club atakuwa nyumbani kumkaribisha Namungo fc mechi itaanza saa 19:00usiku Ikumbukwe simba ndio kinara wa...
Monday at 9:28 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
.
Mkuu kwani ukikopa bank moja linakua sio deni? Ukimkopa Abdallah shilingi 15k ina tofauti gani na ukimkopa Betrice 5k, Ambokile 5k...
Monday at 4:59 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Huyu kanji ana PhD ya kupuna... usipoangalia watoto wanaweza wakaenda shuleni peku.
Sunday at 10:13 PM
DUBULIHASA
reacted to
realMamy's post
in the thread
Sio Kila maumivu ni Hospital mengine ni Pesa tu
with
Thanks
.
Kuna siku Mwanamke anaweza kuamka na maumivu makali sana ya mwili. Wakati mwingine maumivu hayo hayahitaji dawa ya Hospital. Maumivu...
Sunday at 8:46 PM
DUBULIHASA
reacted to
Joh Doe's post
in the thread
Wanaume msiotaka kuoa na wanawake msiotaka kuolewa mkizeeka mtalelewa na nani?
with
Thanks
.
Kuna mzee mmoja alifariki Aghakhan alikaa pale zaidi ya mwaka hakuna hata mtoto mmoja alikuja wala mke wake wote walikuwa wanaishi...
Sunday at 8:23 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Oyaa wadau nipeni mbinu maana nachezea vitasa mpaka natamani kustaafu
Sunday at 8:02 PM
DUBULIHASA
reacted to
adrenaline's post
in the thread
Ni kitu gani ulinunua kutokana na Presha ya ndugu na marafiki ila baadae ukajikuta hukitumii kabisa?
with
Thanks
.
:p :p :p Nachojua kabati nina upande mmoja tu wangu nao umeingiliwa na nguo zenu Nimefikiri sana na kuna mabinti makabati yao yamejaaa:p:p:p
Sunday at 6:56 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Lema: Mange anahamasisha Maandamano, watu wakifa haendi kuzika
.
Ujinga gani huu anaongea, ila sasa hivi nishaanza kuona kumbe Lema ni kama Makonda tu tofauti tu ni kwamba yeye hana matakor makubwa..
Sunday at 5:42 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register