reacted to Nyani Ngabu's post in the thread Beno Malisa amuomba Rais Samia msamaha with
reacted to Ushimen's post in the thread Kaa mbali na Vitu hivi Kwa ustawi wa maisha yako with
reacted to Erythrocyte's post in the thread Mange Kimambi ni kada wa CCM, alihusika kumpokea Samia Marekani, Kumjadili ni kupoteza muda bila sababu with
reacted to Richer's post in the thread Lema: Nimewahi kufanya kikao na Nchimbi aongee na bosi wake Lissu aruhusiwe kuongea na Viongozi wenzake with
reacted to Mzee Kitinku's post in the thread Mahakama ya Kilwa yamhukumu Muharami Hassan miaka 30 jela kwa kosa la kuruhusu kuingiliwa kinyume na maumbile with
reacted to Andromeda Galaxy's post in the thread Kisinia kisicholeta ugonjwa wa Kisukari with
reacted to Mbaga Jr's post in the thread Leo Dada, natamani tuwe marafiki wa kweli! with
reacted to Lamomy's post in the thread Kwanini inasemekana tunatakiwa kuwaepuka wanawake au mabinti wanaojilipia kodi kwa utafutaji wao binafsi? with
reacted to Dogoli kinyamkela's post in the thread Dudu Baya azimiwa mic jukwaani baada ya kusema Ommy Dimpoz chakula cha watu with
reacted to Bome-e's post in the thread Unadhani ni kwanini Tundu Lisu hakutaka kabisa mwanasheria mkuu wa Chadema awe miongoni mwa mashahidi wake muhimu? with