M Mawele Platinum Member Joined Jul 25, 2023 Posts 1,161 Reaction score 4,251 May 20, 2026 #1 Kama mawazo ya binadamu yangekuwa yanaonekana kwa wengine, heshima yako ingebaki ilivyo au tungekukimbia? Eti, wakuu ungebaki unaheshimika au tungeona vitu vya ajabu mpaka tukakumbia?
Kama mawazo ya binadamu yangekuwa yanaonekana kwa wengine, heshima yako ingebaki ilivyo au tungekukimbia? Eti, wakuu ungebaki unaheshimika au tungeona vitu vya ajabu mpaka tukakumbia?
Chakaza Platinum Member Joined Mar 10, 2007 Posts 41,034 Reaction score 74,732 May 20, 2026 #2 Swali hili ni vyema lijibiwe kwanza na Gerson Msigwa au boss wake "waziri" Paulo Makonda hapo ndio jibu litaeleweka vizuri
Swali hili ni vyema lijibiwe kwanza na Gerson Msigwa au boss wake "waziri" Paulo Makonda hapo ndio jibu litaeleweka vizuri