Kufukua maiti zilizooza inahitaji Posho Nene!

Kufukua maiti zilizooza inahitaji Posho Nene!

Haishindikani, wanaweza kuteka rais kadhaa wakafanikiwa kufukua kisha kuzika upya/kuteketeza/........kwa serekali hii ya hovyo, lolote lawezekana
 
Hata wanaofukua maiti, hawajawahi fanya kazi hiyo maishani.
Ni psychological torture
Binadamu hugeuka mnyama piga bangi sana..piga pombe sanaaaaaa..piga sana ugolo.. chukua diazepam weka kwenye konyagiiii kunywa..

NB. Ukiwa timamu huwezi fanya na ndio maana mtu mwenye akili timamu hawezi pokea amri haramu na akaitekeleza
 
Screenshot_20251122-090658~2.png
 
Kuna hawa wanaohamishaga makaburi, ili wafanye shughuli hiyo ni mpaka wanywe pombe na kuvuta bangi akili zivurugike ndio wafukue makaburi. Makaburi ya zamani ni mifupa tu, ila makaburi ya muda mfupi ni mizoga kunuka, hapo patakuwa na shughuli pevu kufukua mizoga ya watu, afadhali mifupa
 
Sahivi wakulima tunaogopa kulima CNN hawachelewi kusimgizia mashamba yetu ni makaburi ya halaiki kisa tumeyapalilia
 
Back
Top Bottom