Amefundishwa kuwa risasi ndiyo mpango mzima, waache wapige kelele watanyamaza.Samia alikuwa na nafasi nzuri ya kuanza ukurasa mpya kupitia haya maadhimisho kuelekea Maridhiano ya Kitaifa lakini kashindwa kuitumia hii frusa.
Watu mbalimbali, mashirika mengi na nchi nyingi duniani zimeungana na Watanzania kuwaenzi watu waliopoteza maisha siku hiyo zikiwemo balozi za Marekani, Uingereza, Norway nk, ina maana wao wana uchungu na Watanzania kuliko Rais wao. Nafikiri wanajiuliza.
Waafrika hatuko hivyo, kwenye msiba huwa tunalia sote hata kama marehemu alikuwa mwizi au jambazi. UTU tunaohubiri kila siku uko wapi.
THIS IS NOT THE KIND OF READERSHIP AND READERS WE WANTED.
Zile Clip alizokua anaziona ndio zinazomfanya apate ganzi ya meno kuzungumza mdomo unakua mzito kuomba msamaha jamani nisameheni sikukusudia kuua, hivi nilisikia walisema akalia machozi maana hakuweza kuwafufua wale waliokua wanakufa siku ile au walisema uongo?Huyu Bibi ni hatari
Hakuna nchi duniani iliyoleta amani kwa risasi.Amefundishwa kuwa risasi ndiyo mpango mzima, waache wapige kelele watanyamaza.
Awape pole wahuni waliotaka kuleta vurugu nchi hii?Samia alikuwa na nafasi nzuri ya kuanza ukurasa mpya kupitia haya maadhimisho kuelekea Maridhiano ya Kitaifa lakini kashindwa kuitumia hii frusa.
Watu mbalimbali, mashirika mengi na nchi nyingi duniani zimeungana na Watanzania kuwaenzi watu walioathirika na kupoteza maisha siku hiyo zikiwemo balozi za Marekani, Uingereza, Norway nk, ina maana wao wana uchungu na Watanzania kuliko Rais wao? Nafikiri wanajiuliza.
Waafrika hatuko hivyo, kwenye msiba huwa tunalia sote hata kama marehemu alikuwa mwizi au jambazi. UTU tunaohubiri kila siku uko wapi.
THIS IS NOT THE KIND OF READERSHIP AND READERS WE WANTED.
Nina imani washauri wake wengi wana akili kama zako, ndio maana nchi inaendelea kupata majanga.Awape pole wahuni waliotaka kuleta vurugu nchi hii?
Ruto aliishawahi kuwapa pole wale wahuni waliojiita Gen Z na kuiba Siwa ya Bunge?
Mume wa Samia alivyokufa Chadema si mlishangilia?Samia alikuwa na nafasi nzuri ya kuanza ukurasa mpya kupitia haya maadhimisho kuelekea Maridhiano ya Kitaifa lakini kashindwa kuitumia hii frusa.
Watu mbalimbali, mashirika mengi na nchi nyingi duniani zimeungana na Watanzania kuwaenzi watu walioathirika na kupoteza maisha siku hiyo zikiwemo balozi za Marekani, Uingereza, Norway nk, ina maana wao wana uchungu na Watanzania kuliko Rais wao? Nafikiri wanajiuliza.
Waafrika hatuko hivyo, kwenye msiba huwa tunalia sote hata kama marehemu alikuwa mwizi au jambazi. UTU tunaohubiri kila siku uko wapi.
THIS IS NOT THE KIND OF READERSHIP AND READERS WE WANTED.
Just one tweet 'Poleni Watanzania' was enough to bring joy to Tanzanians
Bibi amesha maliza machozi hayawezi kutoka.Zile Clip alizokua anaziona ndio zinazomfanya apate ganzi ya meno kuzungumza mdomo unakua mzito kuomba msamaha jamani nisameheni sikukusudia kuua, hivi nilisikia walisema akalia machozi maana hakuweza kuwafufua wale waliokua wanakufa siku ile au walisema uongo?
Atoe pole kwa magaidi waliotaka kuichoma nchi?Hakuna nchi duniani iliyoleta amani kwa risasi.
Maridhiano na Nani?Kipaumbele maridhiano kwanza
Kwahiyo na yeye anashangilia vifo, mind you yeye ni kiongozi anafata ya tik tokMume wa Samia alivyokufa Chadema si mlishangilia?
Hapana aendelee kuua ili nchi ipate amani, right?Atoe pole kwa magaidi waliotaka kuichoma nchi?
We huwezi kumpangia Rais cha kusema, kingine atoe pole mara ngapi acha unafki na ukuda.Samia alikuwa na nafasi nzuri ya kuanza ukurasa mpya kupitia haya maadhimisho kuelekea Maridhiano ya Kitaifa lakini kashindwa kuitumia hii frusa.
Watu mbalimbali, mashirika mengi na nchi nyingi duniani zimeungana na Watanzania kuwaenzi watu walioathirika na kupoteza maisha siku hiyo zikiwemo balozi za Marekani, Uingereza, Norway nk, ina maana wao wana uchungu na Watanzania kuliko Rais wao? Nafikiri wanajiuliza.
Waafrika hatuko hivyo, kwenye msiba huwa tunalia sote hata kama marehemu alikuwa mwizi au jambazi. UTU tunaohubiri kila siku uko wapi.
THIS IS NOT THE KIND OF READERSHIP AND READERS WE WANTED.
Just one tweet 'Poleni Watanzania' was enough to bring joy to Tanzanians