Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,315
- 104,500
Relax mama, ungetulia waje na shuhuda zao kwanza😃Natamani kungekuwa na voice note
Relax mama, ungetulia waje na shuhuda zao kwanza😃Natamani kungekuwa na voice note
Oooh hapo sasa, naomba u clarify ni lini na mda gani, mtunza masjara sitakiwi kukosekana plz.Tena badamu batamwagiks
Nimekaa kimya sn kuepusha mengi ila naona kuna mtu amajione ye ndo bingwa
binti kiziwi mniachie Z anto spidernyoka tafadhali
Umeanza kunisema 😂😂Nitakuita
Halafu wanaume wanaokula humu ht hawana kelele ila ambao wamenyimwa ss
Kwanza wabaya
Hela hawana
Bado wanaongea km wanawake au kijana aliyebalehe
yule ni bipolar akiwa hajapiga vitu, atasema vingine.Sasa hilo, ungemuuliza min mwenyewe mkuu, angekupa code. 😊
UnapotezeaGood girl.
Kama kuna mtu anakuchafua kaza roho, ni kawaida tu sababu huwa tunaanza kuchat na watu kwa nia njema hatujui wao wametupangia ubaya .
Wanaonyimwa wanatafuta umaarufu kwenye kila pm wanasimlia wamekurara🤣🙌🏾Nitakuita
Halafu wanaume wanaokula humu ht hawana kelele ila ambao wamenyimwa ss
Kwanza wabaya
Hela hawana
Bado wanaongea km wanawake au kijana aliyebalehe
We ht pm nitakufuata usiwazeOooh hapo sasa, naomba u clarify ni lini na mda gani, mtunza masjara sitakiwi kukosekana plz.
Natakiwa nitunze records. Usiniangushe ma mchunga.
Majiraniiiiiiiiiiiiiiiiii hukuuuuuuuuuuu!!Nitakuita
Halafu wanaume wanaokula humu ht hawana kelele ila ambao wamenyimwa ss
Kwanza wabaya
Hela hawana
Bado wanaongea km wanawake au kijana aliyebalehe
Tulia dawa ikuingie🤣Umeanza kunisema 😂😂
I know babes i know!Unapotezea
Unakaa kimya ila mtu anakuona mjinga
Okay nitafanya hivyo MkuuTag yako tu just tag is what I need 😊
Mimi mwendao walaaaTulia dawa ikuingie🤣
Inawezekana, mimi huo muda wa kuwa mpigaji sina 😂😂 nipo busy sana kwanza nikijaribu kufanya hivyo nitabambwa mapema sana
Usipate shida ingia AL inakusaidia kutype na kusamaraizi wee unatupia hapa tuNatamani kungekuwa na voice note
Si ndio hapo! Halafu chokoraa mmoja anakuja kujitafutia umaaarufu kirahisirahisi tu🚮I know babes i know!
Hawana busara tu watu tunafahamiana na watu humu, walisema watumwage JF itatingishika mbona.
Baadhi ya Wanaume ni watu wa hatari aseee!
Aweeeee!!! Naijuaa hiyooo 😂😂😂Bomba 2
Kwani umeghairi kuingia mtumbwini jamani🫢Mimi mwendao walaaa
Yaani acha nisimalizeMajiraniiiiiiiiiiiiiiiiii hukuuuuuuuuuuu!!
Haya ndio mambo nayoyapendaa,
Leteee vituuu ma mchungaaaa!!!
Watu weuweeeeeeeee, watu waleee waleeee.
😂😂😂😂