Hapo sawa! Wacha sie tujitazamie mambo kwa ukaribuu!!Habari za mashengesha mie no,Huwa nawa enjoy tu😁
Eenhh!! Nilijua tu wanawake ndio tuna haya matatizo ya kijinga kumbe mpaka wanaume nao wanaoneanaga gere😆 mtu anaona ana nuksi kuliko kukosa pekeeake anaona bora akufanyie figisu mkose wote! 🤦🏽♀️Vocha alikuwa tajeer humu anagawa vocha,,si unajua raia wakamfanyia figisu mara chambo maneno tele,,wanaume wenzie walikuwa wanamuonea wivu🙌
Yaani,ujinga mwingi sana,ukae bila kueleweka😁Hapo sawa! Wacha sie tujitazamie mambo kw aukaribuu!!
Eenhh!! Nilijua tu wanawake ndio tuna haya matatizo ya kijinga kumbe mpaka wanaume nao wanaoneanaga gere😆 mtu anaona ana nuksi kuliko kukosa pekeeake anaona bora akufanyie figisu mkose wote! 🤦🏽♀️
Ndio inavyotakiwaYaani,ujinga mwingi sana,ukae bila kueleweka😁
Plate number za hizo ndinga sio za machini 😹Shida mie nipo machini, sio majuu!
K mbona hata mkeo anayo, ungeanza na yeye kumfaidi..!!Siyo kuongea bali kuomba K na mimi niifaidi, au hutaki.
Lipo hilo halina ubishi..!!Shepu nitoe wapi wee Lamomy??? Usiamini picha zangu walai!!
Umeanza! Mimi ni kataa ndoa. Sina mkeK mbona hata mkeo anayo, ungeanza na yeye kumfaidi..!!
Kanunue wanaojiuzaUmeanza! Mimi ni kataa ndoa. Sina mke
Asante sana kwa ushauri mwanana. Kwa leo tuishie hapoKanunue wanaojiuza
Mamaa! mamaa! 😻
Mungu ana watu wake kawapendelea jamanii..!! 🥰😻😻
Checkini likaka lilivyo li hanshamu afu limepoaaaa..!!
Kiongozi em shtua ya mwisho ukiwa umetugeukia kuna kitu nataka kuona pls..!! 😥
Mamaa! mamaa! 😻
Mungu ana watu wake kawapendelea jamanii..!! 🥰😻😻
Checkini likaka lilivyo li hanshamu afu limepoaaaa..!!
Kiongozi em shtua ya mwisho ukiwa umetugeukia kuna kitu nataka kuona pls..!! 😥
Tulishindwana unajua eenh? Haya niondoe hapo😎Mtaje aone aibu
Ila angalia hii vita yako isije kuwa kama ya Fake P na Felista, maana ilifika hadi kwa wazazi
cc: The Gworl
Bcc: mshamba_hachekwi (Seran )