cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 123,324
- 202,767
Anaua brand sasa, haoni wenzake kila sokomoko linalotupata bado tuko nginja nginja.๐น๐น๐น๐น ukute katulia anatusoma, wog namjua muoga muoga..!!
๐๐๐
Anaua brand sasa, haoni wenzake kila sokomoko linalotupata bado tuko nginja nginja.๐น๐น๐น๐น ukute katulia anatusoma, wog namjua muoga muoga..!!
๐๐๐๐Hizo nguvu azitumie kwako bana, mi hapo shem ananiudhi anatupa kazi kuwachamba michepuko yake..!! ๐น๐น๐น
Babu miga yupo udugu na anatamba kama sio yeye ๐น๐น๐น๐๐๐๐
๐น๐น๐นNimemuonaa uduguu, ๐๐๐
La siku ile umesahau ๐น๐น๐น๐๐๐ ni Leo au??
๐น๐น๐น Halafu yeye ndo atamfufua wakati tulishamfanyia matanga babu miga na mshumaa tukamuwashia..!!Apotezee tu asijiumize moyo kwani ni mambo za longi time !!
๐น๐น๐น Mama wa brand wog mwenyewe..!!๐๐๐ naomba niache plz, nacheka km mwehu hapa.
Ana Nguvu nyingi sana pekeangu ataniua wacha asambaze upendo! Try him ujionee !!!!โบHizo nguvu azitumie kwako bana, mi hapo shem ananiudhi anatupa kazi kuwachamba michepuko yake..!! ๐น๐น๐น
๐๐๐๐๐น๐น๐น Mama wa brand wog mwenyewe..!!
Ikitoka Vogue inafata brand ya Wog we huogopi??
Nakumbuka, tulilimwa ban mnoo.La siku ile umesahau ๐น๐น๐น
๐น๐น๐น Tustaafu uduguu, tatizo wa kuwapa kijiti hawaonekani..!! Wote bado hawaja qualify mashengesha yetu..!!Anaua brand sasa, haoni wenzake kila sokomoko linalotupata bado tuko nginja nginja.
๐๐๐
Haswaaa!! Hawapo maana wanaacha ndala mapema sana.๐น๐น๐น Tustaafu uduguu, tatizo wa kuwapa kijiti hawaonekani..!! Wote bado hawaja qualify mashengesha yetu..!!
๐น๐น๐น Wewe ndo mwenyewe tandam hapo unafit unaachaje wengine wakusaidie?Ana Nguvu nyingi sana pekeangu ataniua wacha asambaze upendo! Try him ujionee !!!!โบ
Na sie na ban ๐น๐นNakumbuka, tulilimwa ban mnoo.
๐๐๐
Sisi kazi yetu ni kuchochea ili files zimwagike waziii.Na sie na ban ๐น๐น
Halafu ule ugomvi tulivyoushadadia mpaka watu wakamwagika bila kupenda..!!
Mi nilitaka kumpa kijiti Wog lakini Wog mwenyewe kakimbia ๐น๐น๐นHaswaaa!! Hawapo maana wanaacha ndala mapema sana.
Tubless tuliopo mama Mio ๐spidernyoka naona umetoka online wacha nikapumzishe fuvu langu sasa kesho nayo siku!
Mrare unono wapendwa.
๐น๐น๐น๐น Siku hizi zinashuka zenyewe sisi kazi yetu ni kuweka mzigo mezani hatuhitaji cross examination kwa mashahidi..!!Sisi kazi yetu ni kuchochea ili files zimwagike waziii.
๐๐๐๐ tunaiweza na tunaimudu.
๐๐naomba ibaki hivyo tu maana kujitetea sitaweza ๐Chicca ana bahati nzuri sana kamati haijawahi kukaa kwa ajili yake๐