Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Anaziweza nginjanginja? Maana watu wa pande hizo na kule kwa kina To yeye hasa wanawake, Ke mmoja ni sawa na vijana wa gen Z 10
We muache sumu haijaribiwi kwa kulamba..!!😹

Halafu kama Gen Z simtaki, siku nikiamka sina pesa nitamchumia fimbo nimtandike bure..!!
 
Hapo ndo unapozidi kumkera na hiyo bro 😹😹😹

Hivi kwanza inakuwaje mpaka mmeshindwa kuitikisa amri ya sita?
Udugu, huyu alikua anajifanya yeye classic sana, kisa kuwa hapo MUHAS, na mie wakati huo niko zangu kiskuli nakula msoto wa masomo, aliona sio hadhi yake.

Eti toka niwe Hapo Main campus, kaanza usumbufu, namuangalia najisemea "hiii" kwanza sahivi namuona sio type yangu, atafute rika lake mxiiiieeew.
😂😂😂😂
 
Udugu, huyu alikua anajifanya yeye classic sana, kisa kuwa hapo MUHAS, na mie wakati huo niko zangu kiskuli nakula msoto wa masomo, aliona sio hadhi yake.

Eti toka niwe Hapo Main campus, kaanza usumbufu, namuangalia najisemea "hiii" kwanza sahivi namuona sio type yangu, atafute rika lake mxiiiieeew.
😂😂😂😂
😹😹😹😹 Alikuona sio level zake?
Akuache tena akae kwa kutulia..
Hii dunia duara wahenga walishasema, muda wowote wa mwisho anakua wa kwanza..!!

Zidisha kumkera mpaka ajione mavi, hao ndo wanaume wapuuzi..!!

Sasa anatamba hapo MUHAS wakati hata ajira hajui ataipata vipi? 😹

Kwanza ajira kapata?
 
Tupake tuende kwa shemeji yenu😹😘🌸🥵
1002739889.jpg
 
😹😹😹😹 Alikuona sio level zake?
Akuache tena akae kwa kutulia..
Hii dunia duara wahenga walishasema, muda wowote wa mwisho anakua wa kwanza..!!

Zidisha kumkera mpaka ajione mavi, hao ndo wanaume wapuuzi..!!

Sasa anatamba hapo MUHAS wakati hata ajira hajui ataipata vipi? 😹

Kwanza ajira kapata?
😂😂😂😂 udugu nimechekaa mie hadi sio poa,

Yaan sahivi namuangalia, najisemea hebu anitolee ashuo, kachakaza huko, ududu utamu umeisha ndio aniletee mie makombo, khaaah

😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom