Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 43,349
- 104,110
Upo we katoto?Ongezea na kipini juu🥳🥳🔥🔥🔥
Nna malalamiko yako humuheshimu shemeji unamuita mzee..!! 😹😹😹
Em tupia kipini basi uliniahidi ujue
Upo we katoto?Ongezea na kipini juu🥳🥳🔥🔥🔥
Ila usichukulie personal ataNdio nashangaa siku zote napita kwa hiari yangu leo nakaliwa kooni
Sitaki kuaminisha nyau yoyote mimi ni nani period!
Naona kuna watu wanabweka kama mbwa getini kaona mwizi nisichokonolewe please 🙏
😹😹kuna kakitu ka unafki hapa lamomy😹😹😹😹unajua nikuchuguu ni kirefu kwa juuTupia kichuguu maaa utetemeshe server kwanza 😹
Kama hiviJizaziiiiii basi unyang'anywe simu sijui PC
Frogyy ndio ipi tena nimetoka jela leo🙆♀️
Kwani wewe hujijui mpaka utest?Njoo tutest..
Najua nachokisema bintiIla usichukulie personal ata
Haya 🤣Kama hivi
View attachment 3692530
Mi sio mnafki nasema ukweli, 😹😹😹kuna kakitu ka unafki hapa lamomy😹😹😹😹unajua nikuchuguu ni kirefu kwa juu
We tembea na beat 🤣🤣😹😹kuna kakitu ka unafki hapa lamomy😹😹😹😹unajua nikuchuguu ni kirefu kwa juu
Toka nizaliwe sijawahi...Kwani wewe hujijui mpaka utest?
Oohh!! Sasa ulijuaje kama wanapiga tako 3 na kumwaga wazungu haraka?Toka nizaliwe sijawahi...
Kwnaini unipe mzee😹😹😹huo.uchokoziUpo we katoto?
Nna malalamiko yako humuheshimu shemeji unamuita mzee..!! 😹😹😹
Em tupia kipini basi uliniahidi ujue
Yule sio mzee kakosa finishing 😹😹Kwnaini unipe mzee😹😹😹huo.uchokozi
Jana nilipita Hapa. Wakati upo unaoga. Nilitaka niwaonyeshe kile alichonipa baba. Baadae pia uje tufanye mambo.Bebeeee, nimekujaa hapaa!! Em nikuone Black American wangu.
😘😘😘
Nilikuwa nasoma tu humu jamiiforums, na nilisikia story vijiweni...Oohh!! Sasa ulijuaje kama wanapiga tako 3 na kumwaga wazungu haraka?
Au uliwahi kujaribu ikakutokea hiyo hali?
Eleweka basi ni shape la ants au shape la kichuguuu😹😹😹Mi sio mnafki nasema ukweli, 😹
Huyo binti ana kichuguu kile cha watengeneza vichuguu..!!
Unawajua ants shepu zao? Ndio yeye sasa..!!
Stakii🤣🤣🤣nabaki na wa mandula mimiYule sio mzee kakosa finishing 😹😹
Kwahiyo tena linajadiliwa tako langu nikuwekee uone uache kuhathiwa mahi?Eleweka basi ni shape la ants au shape la kichuguuu😹😹😹
Hawajui tu vile ulivyonikamata. 🔥Umemuonaaa shem lakoo?? Mie sijawahi kufeli kwenye kuangukia kwa mtu.
Yaan ni 🔥🔥🔥
Itapendeza zaidiKwahiyo tena linajadiliwa tako langu nikuwekee uone uache kuhathiwa mahi?